SHB [HOT] SHB tuyển dụng rất nhiều vị trí làm việc tại các CN TPHCM, Bình Phước, Sông Bé, Long An [11.06

Lần này anh ko dám gọi cho anh có số di động kia nữa vì sợ làm phiền và cũng ngại nữa. Anh gọi qua số điện thoại bàn rồi họ chuyển máy qua phòng Nhân sự. Và gặp 1 anh kia, anh nói vẫn chưa có kết quả. Anh cảm ơn và chào tạm biệt thôi à.
1 thông báo rất là thông báo, lại chờ, người ta có hứa hẹn j ko a

haizzz, cái này là thông tin nội bộ bạn nhé, không phải mình chém đâu. Mình giờ vẫn đang công tác ổn định, đâu có rãnh mà lên ub chém làm gì hả bạn

hi, mình làm ở techcombank, nhưng chơi với bên SHB - nên thông tin mình theo sát. :) bạn cứ yên tâm, lần này mình cũng apply nên ko có vụ nói lung tung cho các bạn suy nghĩ đâu

Thế vậy bạn ko biết là ở SHB chủ tịch mới là người duyệt chứ ko phải là TGĐ sao?

Nhân sự chi nhánh Đồng Nai nói là SHB chưa giảm được nợ xấu nên chưa thể nhận nhân sự mới...z thui...k bít chính xác như thế nào???

Muốn được nghe lại giọng nói dịu dàng dễ thương của chị phỏng vấn mình qua điện thoại. Giọng nói mới ngọt ngào làm sao =))

báo cáo cả nhà là vừa nhận được đt mời thứ 2 ngày 11/11/2013 9h đến chi nhánh HCM để nhận giấy báo trúng tuyển vị trí Hỗ trợ tín dụng. Nể phục tốc độ làm việc của SHB, 5 tháng ròng rã, làm bao nhiêu việc.

Học việc xong mới dc ký hợp đồng, lương bổng bao nhiêu chưa biết gì hết.

Good luck to all

Quan hệ khách hàng có thông tin gì chưa? :( Có lẽ nào mình tạch :-ss?
báo cáo cả nhà là vừa nhận được đt mời thứ 2 ngày 11/11/2013 9h đến chi nhánh HCM để nhận giấy báo trúng tuyển vị trí Hỗ trợ tín dụng. Nể phục tốc độ làm việc của SHB, 5 tháng ròng rã, làm bao nhiêu việc.

Good luck to all

Good luck to all
Bạn ơi, có phải số gọi là 0839434229 không vậy?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,658
Thành viên mới nhất
destinocentro
Back
Bên trên