SHB [HOT] SHB tuyển dụng rất nhiều vị trí làm việc tại các CN TPHCM, Bình Phước, Sông Bé, Long An [11.06

Còn 2 người thôi thì sao ko lấy luôn cả 2 cho rồi nhỉ! Vậy chỉ mỗi 1 mình anh là người ở Hà Nội gọi phỏng vấn qua điện thoại sao ta! Người lúc sáng phỏng vấn là người của Hội sở hay sao? Rồi họ nói 10 ngày có kết quả à?
em thì k có dt pv từ hội sở mà chỉ có lần này. Tổng cộng dc pv 2 lần, Sáng nay cũng chỉ có 2 ng đi PV thui.

Còn 2 người thôi thì sao ko lấy luôn cả 2 cho rồi nhỉ! Vậy chỉ mỗi 1 mình anh là người ở Hà Nội gọi phỏng vấn qua điện thoại sao ta! Người lúc sáng phỏng vấn là người của Hội sở hay sao? Rồi họ nói 10 ngày có kết quả à?
dạ, PV trực tuyến với 2 ng ở hội sở, nói chug các chị cũng thoải mái , cuối buổi em có hỏi thì mấy chị hỏi anh nhân sự ngồi trong phòng thì bảo là trg vòng 10 ngày, còn chị Sương có hỏi anh Lương bên phòng NS chi nhánh HCm th2i bảo sẽ cố gắng tgr tháng 9 vậy chắc t9 báo t 10 đi làm

Không biết vị trí QHKH CN của anh có ai được phỏng vấn lần 2 chưa nữa. Thôi cứ hi vọng vậy! Chúc em may mắn nhé!
dạ, PV trực tuyến với 2 ng ở hội sở, nói chug các chị cũng thoải mái , cuối buổi em có hỏi thì mấy chị hỏi anh nhân sự ngồi trong phòng thì bảo là trg vòng 10 ngày, còn chị Sương có hỏi anh Lương bên phòng NS chi nhánh HCm th2i bảo sẽ cố gắng tgr tháng 9 vậy chắc t9 báo t 10 đi làm

Em vừa thi vị trí TTQT đợt 5/8 ở HN, đang chờ lịch phỏng vấn. Các bác thi TTQT cho e hỏi là khi pv có hỏi nghiệp vụ nữa k ạ? hay chỉ gt bản thân này nọ ạ? e cám ơn trước ạ. :)

Em vừa thi vị trí TTQT đợt 5/8 ở HN, đang chờ lịch phỏng vấn. Các bác thi TTQT cho e hỏi là khi pv có hỏi nghiệp vụ nữa k ạ? hay chỉ gt bản thân này nọ ạ? e cám ơn trước ạ. :)
Như mình thì Chi nhánh PV lần 1 hỏi nhìu thứ trong đ1o có nghiệp vụ, lần 2 hội sở PV nghiệp vụ từ A-Z

bạn ơi... bạn thử hỏi dùm mình vị trí HCNS đã được gọi đi làm chưa được không? để mình khỏi ngóng nữa... từ lúc pv tới giờ đã 2 tháng rầu

Linh tính báo cho mình biết ngày hôm nay sẽ có cuộc gọi may mắn :) Chờ đợi nhé cả nhà. :x

Hôm nay là ngày 11-9, tròn 3 tháng kể từ ngày thớt hết hạn. Vậy mà vẫn chưa có kết quả đi làm là thế nào nhỉ? Lâu kinh khủng.

PV giao dịch viên CN HCM 2 tuần rồi mà chưa thấy gì hết nhỉ. Bạn nào cũng pv giao dịch viên CN HCM thì vào điểm danh nhá.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,802
Thành viên mới nhất
hb883net
Back
Bên trên