SHB [HOT] SHB tuyển dụng rất nhiều vị trí làm việc tại các CN TPHCM, Bình Phước, Sông Bé, Long An [11.06

Mọi người ơi, cho mình hỏi sao thread này tuyển từ 11.6 mà vẫn còn phỏng vấn vậy mọi người? Có bạn nào được gọi đi làm chưa?
Bên Hội sở mới gọi phỏng vấn lần 2 từ tuần trước nên đến giờ vẫn phải đợi là đúng rồi bạn.
hic, thông tin có chính xác hok z bạn?Không hiểu tại sao SHB tuyển dụng lâu thế nhỉ?
Bạn có được Hội sở phỏng vấn lần 2 ko?

Mình vị trí QHKHCN Chi nhánh Sông Bé, phỏng vấn tại Chi nhánh HCM lần 1, rồi qua 1 tuần sau thì nhận được phỏng vấn lần 2 từ Hội sở trực tiếp qua điện thoại luôn.
oh, chi nhánh Sông Bé hả?mình cũng chi nhánh đó nè, hok biết tụi mình gặp nhau chưa nhỉ? Bạn pv lúc mấy giờ thế?

Mình phỏng ngày 20/8, họ hẹn 10h20 nhưng rồi đến đợi, rồi mọi người đi ăn trưa sau đó vào đợi để phỏng vấn, lúc đó khoảng 2h mình mới đc phỏng vấn. Lúc đó thì phỏng vấn lần lượt từng người, và mình nghe nói Sếp định gọi 2, 3 người vào phỏng vấn luôn (vì lúc đó còn rất nhiều người đợi phỏng vấn) nhưng ko biết có như vậy ko?
oh, chi nhánh Sông Bé hả?mình cũng chi nhánh đó nè, hok biết tụi mình gặp nhau chưa nhỉ? Bạn pv lúc mấy giờ thế?

Mình phỏng ngày 20/8, họ hẹn 10h20 nhưng rồi đến đợi, rồi mọi người đi ăn trưa sau đó vào đợi để phỏng vấn, lúc đó khoảng 2h mình mới đc phỏng vấn. Lúc đó thì phỏng vấn lần lượt từng người, và mình nghe nói Sếp định gọi 2, 3 người vào phỏng vấn luôn (vì lúc đó còn rất nhiều người đợi phỏng vấn) nhưng ko biết có như vậy ko?
oh, mình tới lúc 2h nè, chắc biết mặt của bạn mà hok biết tên đó, tại lúc mình tới thấy có 2 người pv QHKHDN, và 2, 3 người gì đó PV QHKHCN
GDV thì pv nhanh lắm, tầm 10p ah, vị trí tín dụng quan trọng nên mới pv lâu như z đó

Hi, mình phỏng vấn khá lâu, cũng hơn 30 phút. Trước đó cũng có 1 người phỏng vấn lâu như vậy nhưng ở vị trí Thanh toán quốc tế. Vậy bạn vẫn ko nhận cuộc gọi từ Hội sở sao?
oh, mình tới lúc 2h nè, chắc biết mặt của bạn mà hok biết tên đó, tại lúc mình tới thấy có 2 người pv QHKHDN, và 2, 3 người gì đó PV QHKHCN
GDV thì pv nhanh lắm, tầm 10p ah, vị trí tín dụng quan trọng nên mới pv lâu như z đó

Bạn nào pv giao dịch viên ở bất cứ chi nhánh nào lần 2 từ Hội Sở thì hú lên cho mọi người biết nha. Hi

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,803
Thành viên mới nhất
tydotamtamli
Back
Bên trên