SHB [HOT] SHB tuyển dụng rất nhiều vị trí làm việc tại các CN TPHCM, Bình Phước, Sông Bé, Long An [11.06

Cho mình hỏi QHKH Cá nhân ở TP.HCM có ai đc gọi pv ko? Hay là mình tạch rồi huhuhu

các bạn ơi cho mình hỏi, đi pv có cần mang hồ sơ bản cứng đi nữa ko, hôm qua mình quên hỏi lại chị gọi điện cho mình và xem lại trên shn.com cũng ko thấy tin đăng lúc thông báo lịch thi nữa. Cảm ơn tất cả mọi người, chúc mọi người pv tốt

còn bảng kế hoạch kinh doanh thì sao z bạn, có cần phải mang hok, hùi bữa mình nộp hồ sơ thiếu cái bảng kê hoạch kinh doanh

Ec, bạn thi mấy vị trí quản lí mới có bảng này bạn ơi, đọc trong phần thông tin tuyển dụng cũng có ghi rõ mà.

Mình mới được gọi đi phỏng vấn tại Paster số 41 43 45.
Vị trí CVQHKH CN. Bạn nào ngày đó đi phỏng vấn chung với mình ko. Mình tên Đại, cứ tưởng rớt rồi ai ngờ lại pass qua thi viết,thấy hôm bữa thi đông ôi thôi rồi, đề thì cũng tạm nhưng mình ko chắc đúng hết.

- - - Updated - - -

Cho mình hỏi QHKH Cá nhân ở TP.HCM có ai đc gọi pv ko? Hay là mình tạch rồi huhuhu
Mình được gọi sáng thứ 7 tuần này rồi bạn ơi, sáng thứ 2 10h phỏng vấn rồi bạn. Chắc đông quá chưa gọi kịp đó, chứ mình làm bài cũng ko tốt lắm mà cũng Pass.

Mới có chi nhánh TPHCM được gọi thôi ak các bạn chi nhánh Sông Bé, BP, Long An hình như chưa ai được gọi ak mọi người ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back
Bên trên