SHB [HOT] SHB tuyển dụng rất nhiều vị trí làm việc tại các CN TPHCM, Bình Phước, Sông Bé, Long An [11.06

SHB đang tuyển tiếp thì phải :x Ứng tuyển nhanh các bạn ơi.

- - - Updated - - -

SHB đang tuyển tiếp thì phải :x Ứng tuyển nhanh các bạn ơi. ;))

Hôm nay mình vừa gọi cho bộ phận tuyển dụng chi nhánh SHB HCM gặp 1 chị, chị đó kêu bên NH đang tiến hành sàn lọc lạihồ sơ và chọn những bài thi cao điểm để gọi đi PV , khoảng 2-3 ngày nữa thôi - Nghe chị đó nói vậy nên mọi người cứ đợi đi nha, chứ tình hình là cũng chưa bạn nào được gọi đi PV mà đúng không? mình thi Hỗ trợ tín dụng. ;))

Hôm nay mình vừa gọi cho bộ phận tuyển dụng chi nhánh SHB HCM gặp 1 chị, chị đó kêu bên NH đang tiến hành sàn lọc lạihồ sơ và chọn những bài thi cao điểm để gọi đi PV , khoảng 2-3 ngày nữa thôi - Nghe chị đó nói vậy nên mọi người cứ đợi đi nha, chứ tình hình là cũng chưa bạn nào được gọi đi PV mà đúng không? mình thi Hỗ trợ tín dụng. ;))

Vậy hả bạn? mình cũng định gọi cho SHB mà sợ người ta hem bắt máy, bạn gọi rồi hả? Hy vọng đúng như bộ phận tuyển dụng nói, gần 1 tuần roài còn gì :((

Mình đã gọi chiều nay, có thắc mắc gì thì cứ gọi, không có lý do gì mà họ không bắt máy cả, không chỉ mấy chị ở SHB đâu mà mấy NH khác mình gọi họ đều rất niềm nở nói chuyện và giải đáp thắc mắc cho mình

bạn cho mình xin sdt của SHB với

Cảm ơn bạn đã tưới nước nên con tim khô hạn của mọi người ;)) nhưng sao có người đc gọi đi pv nhân sự rồi nhỉ ~X(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,659
Thành viên mới nhất
waulterw
Back
Bên trên