SHB [HOT] SHB tuyển dụng rất nhiều vị trí làm việc tại các CN TPHCM, Bình Phước, Sông Bé, Long An [11.06

Mình nghĩ là Ngân hàng chấm bài không nhanh như vậy đâu các bạn, mình thi hỗ trợ tín dụng và làm bài cũng khá tốt, bộ hồ sơ thì cũng rất đầy đủ, ok tất cả nên các bạn cứ đợi nhé, đừng nản vì lúc nộp hồ sơ online bên SHB có ghi là dự kiến thi tuyển trong tháng 6 nhưng thực tế là tới hơn giữa tháng 7 họ mới lọc hồ sơ xong và gọi tụi mình đi thi mà... cho nên lần này NH ghi pv ngày 18-20/7 chỉ là ghi vậy thôi, các bạn đừng nản. Hãy luôn mang điện thoại theo bên mình và để chế độ chuông rung to lên vì bất cứ khi nào phòng tuyển dụng cũng có thể gọi cho bạn đây. Cố lên nhé!!!!

Hóng,hóng nữa, hóng mãi... có ai HTTD được gọi thì lên tiếng nha ! Tình hình này chắc có khi sang tuần mới pv đó các bạn, đợt thi tuyển vừa rồi cũng nói là dự kiến trong tháng 6 mà tới tháng 7 mới tổ chức mừh, đừng lo (thực ra đang rất lo hik.. hik..:(

Mình nghĩ là Ngân hàng chấm bài không nhanh như vậy đâu các bạn, mình thi hỗ trợ tín dụng và làm bài cũng khá tốt, bộ hồ sơ thì cũng rất đầy đủ, ok tất cả nên các bạn cứ đợi nhé, đừng nản vì lúc nộp hồ sơ online bên SHB có ghi là dự kiến thi tuyển trong tháng 6 nhưng thực tế là tới hơn giữa tháng 7 họ mới lọc hồ sơ xong và gọi tụi mình đi thi mà... cho nên lần này NH ghi pv ngày 18-20/7 chỉ là ghi vậy thôi, các bạn đừng nản. Hãy luôn mang điện thoại theo bên mình và để chế độ chuông rung to lên vì bất cứ khi nào phòng tuyển dụng cũng có thể gọi cho bạn đây. Cố lên nhé!!!!
Like mạnh! Hy vọng là thế bạn à!

Hôm nay tôi rất biết ơn vì tôi đã được nhận vào làm việc tại Ngân hàng TMCP Sài Gòn - Hà Nội (SHB) vị trí Chuyên viên QHKH Doanh Nghiệp. Cảm thấy thật tuyệt vời. Cảm ơn, xin cảm ơn! :)

Bạn ơi cho mình hỏi khi phỏng vấn họ hỏi gì vậy? Có hỏi nghiệp vụ nhiều không?

Mọi người ơi nếu hôm nay không được gọi là out rồi phải không ạ! Biết để khỏi chờ đợi nữa. Ai được gọi vị trí gì thì thông báo 1 tiếng nhé

Bạn vietvuongnh5 trả lời cho các bạn với, sao chém một câu rồi lặn mất tăm vậy, ai cũng đang chờ và lo lắng cả mà :(

thôi cứ tự tin và tin vào chính mình đi các bạn ơi. Lên hóng ngoài mệt ak...cứ nghĩ một ngày chờ đợi là một ngày hạnh phúc đi.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,670
Thành viên mới nhất
nguyengiahuy
Back
Bên trên