SHB [HOT] SHB tuyển dụng nhiều vị cho các Chi nhánh [03.01.2014]

Hic .có ai biết k?mình k học ngân hàng nên chắc out quá.Ai cho xin tí kinh nghiệm xem dư lào :((

nếu các bạn chưa di làm/thực tập ở bank bjo thì lấy đâu ra k.n, hỏi sv mới ra trg sẽ kiểu khác mà ó k.n sẽ kiểu khác mà. Nếu bạn chưa có k.n thì cứ trả lời tgeo cách hiểu, cách suy nghĩ của ban, với những câu về nvu có thể trả lời: em chưa có k.n làm về...nên em sẽ trả lời theo nhyững j đã học+ suy nghĩ cá nhân --> tbay câu trả lời, câu nào khó quá không trả lời đc thì nói k trả lời đc + nhờ giải đáp luôn, đùng vòng vo nhiều, mình thấy đúng là shb trọng nvu lắm, ngồi xg cái là hỏi nvu ầm ầm :D

mình đã từng trả lời kiểu theo những j đã học + suy nghĩ bthân khi đc pv về tdinh DADT vì mình đã làm DA bjo đâu mà biết :D, lúc pvan mà các bạn có thể hỏi ngược lại người pvan thì thg đgia của người pvan sẽ rất cao đấy, cứ tự tin lên :)

Trông avata thì chắc b là sv hvnh ;) hehe...nếu b thi gdv thì cứ tự tin về nv ktnh, và cả kỹ năng giao dịch trong ngân hàng, kỹ năng xử lý tình huống ấy, chúc b may mắn :), mình k thi gdv nên k review pv cho b đc hi
Đúng r bạn. Mình học HVNH. Cảm ơn bạn nhiều nhé.

Em chả biết các anh chị có mấy năm k.n ùi thì đuợc offer luơng ntn, chứ em duới 2 năm kinh nghiệm (1.5 năm) thì cả 2 lần PV: 1 ở CN và 1 ở HO đều đuợc offer 1 mức chung là 6.7tr + 1tr ăn trưa thôi. Mà bên ấy chia luơng theo vị trí làm việc, như ở CN thì phòng thẩm định sẽ có luơng cao nhất (đấy là anh GĐ nói thế, chứ em là offer vào phòng ấy đấy, vẫn giống các bạn ở vị trí khác :)))
Còn chờ kết quả phỏng vẫn á...cứ chờ đi...lâu lắm ạ. Vụ PV xuơng máu lần truớc của em là thế này đây: nộp hso --> đi thi (1 tháng) --> gọi PV (2 tuần) --> trình phê duyệt (gần 2 tháng luôn, đấy là PV xong em còn có tin nội bộ biết là vào DS đi trình rồi đấy) --> Sang gặp chi nhanh, nghe giới thiệu này nọ chán chê --> Không thấy gọi nữa --> vui =)))))))))
Làm cùng chỗ em còn có chị TTQT, đi PV ở HO xong, sang gặp CN, CN kêu muốn đi làm ngay tuần sau do rất cần nguời (vị trí trg nhóm), thế mà hơn tháng sau mới thấy gọi nguời ta lên kí offer :))). Chờ bác Hiển bác ấy duyệt thì lâu là phải ùi :v
bạn đang làm ở SHB à, lương GDV vậy là cao lắm rùi bạn ơi.

Có bạn nào đi PV Hỗ trợ TD ở CN Vĩnh Phúc hôm 3/3 ko nhỉ, muốn hỏi xem có kq chưa, sao pv rồi mà vẫn gia hạn nộp hso thế chắc toạch hết hả

có bạn nào thi GDV ở Hà Nội mà được ngân hàng gọi chiều nay không. Tầm 17h10 ngân hàng có gọi cho tớ mà đang đi trên đường nên không bít T_T, bạn nào cũng được gọi như tớ cho tớ bít lịch phỏng vấn típ với nhé.

có bạn nào thi GDV ở Hà Nội mà được ngân hàng gọi chiều nay không. Tầm 17h10 ngân hàng có gọi cho tớ mà đang đi trên đường nên không bít T_T, bạn nào cũng được gọi như tớ cho tớ bít lịch phỏng vấn típ với nhé.
14h10 ngày 18/3 tại địa điểm pv hôm trước tầng 6, 81 Trần Hưng Đạo

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,681
Thành viên mới nhất
josylviomerch
Back