SHB [HOT] SHB tuyển dụng nhiều vị cho các Chi nhánh [03.01.2014]

Em

Em cũng nhớ là 1 cái hơn 4tr 1 cái hơn 7tr nhưng anh tính theo ngày thực tế của tháng hay là 1 tháng 30 ngày thế?

Tính theo ngày thực tế thì mới ra kết quả đúng mà cậu, như mấy bài tính toán trắc nghiệm ý. Mà cậu có tính lãi thêm 1 ngày không do ngày đáo hạn rơi vào Tết dương lịch k, mình tính thế chả biết đúng hay sai nữa :(
à có phải cậu tên Quỳnh hương đúng không

Tính theo ngày thực tế thì mới ra kết quả đúng mà cậu, như mấy bài tính toán trắc nghiệm ý. Mà cậu có tính lãi thêm 1 ngày không do ngày đáo hạn rơi vào Tết dương lịch k, mình tính thế chả biết đúng hay sai nữa :(
à có phải cậu tên Quỳnh hương đúng không
Cậu là Dung hôm rồi thi LV cùng tớ phải ko? Bt làm thì mình tính tết dương lịch chứ đề thi t nghĩ ko ra hóc búa thế đâu c ah. T ko thấy phần btap ghi chú là tính theo ngày thực tế nên t tính theo 30 ngày mất rồi c ah :(

Cậu là Dung hôm rồi thi LV cùng tớ phải ko? Bt làm thì mình tính tết dương lịch chứ đề thi t nghĩ ko ra hóc búa thế đâu c ah. T ko thấy phần btap ghi chú là tính theo ngày thực tế nên t tính theo 30 ngày mất rồi c ah :(
cậu ngồi phòng nào thế? tớ cũng không nhớ rõ lắm nên tính theo số ngày thực gửi, nếu đầu bài không cho chắc mình tính nhầm rồi :(. Mà cậu đi làm đâu chưa?

Mình cũng tính theo 1 tháng 30 ngày bạn ạ. Vì đề bài mình nhớ là ko có nói tới tính lãi theo số ngày thực gửi.

ôi giời! lâu thôi á? phải nói là đại lâu, lúc bọn mình pv xong bảo 1 tuần là có kq giờ 3 tháng rồi chưa có kq đây.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,773
Thành viên mới nhất
aaloha798
Back
Bên trên