SHB [HOT] SHB tuyển dụng nhiều vị cho các Chi nhánh [03.01.2014]

Thế a cũng có đọc kỹ cmt của bạn sunmun viết không, bạn í bảo tất tần tật là tổng thu nhập mà, bạn kia cũng nói tổng thu nhập của GĐ PGD là khoảng 20tr mà, cái gì so sánh cũng phải lấy cùng 1 tiêu chuẩn chứ anh, đã là thu nhập thì phải so sánh theo thu nhập, đã là lương cứng thì phải tính theo lương cứng của từng bộ phận, đằng này 1 bạn nói theo tổng thu nhập anh lại lôi lương cứng ra thì làm sao mà so sánh được? Bạn kia nói đúng là thu nhập của GĐ PGD trên 3 năm khoảng 20tr/ tháng. Còn lương cứng ai tính làm gì, cũng có thể PGD a kia làm ăn bi bét nên thu nhập thấp hơn, đó là điều rất dễ hiểu. Còn lương chung của ACB là như thế, không sai đâu.
Nguyên văn bạn đó nói rằng: " Các mèm bảo lương SHB cao hơn ACB à, thực tế mình thấy lương ACB khá cao so với mặt bằng chung rùi, như mình làm RA ( QHKH DN ) tổng tất tần tật 1 tháng gần 8tr, vậy lương SHB là khoảng bao nhiu ta, sợ ghê". Bạn đó nói lương ACB cao thì a nói lương của bạn a làm Giám đốc PGD có 9tr. Câu thứ 2 a hỏi là tại sao tất tần tật là 8tr mà lại ứng tuyển sang GDV của SHB

Chỉnh sửa lần cuối:
Nguyên văn bạn đó nói rằng: " Các mèm bảo lương SHB cao hơn ACB à, thực tế mình thấy lương ACB khá cao so với mặt bằng chung rùi, như mình làm RA ( QHKH DN ) tổng tất tần tật 1 tháng gần 8tr, vậy lương SHB là khoảng bao nhiu ta, sợ ghê". Bạn đó nói lương ACB cao thì a nói lương của bạn a làm Giám đốc PGD có 9tr. Câu thứ 2 a hỏi là tại sao tất tần tật là 8tr mà lại ứng tuyển sang GDV của SHB
Chắc bạn đó chán làm Tín dụng mún chuyển sang GDV, mà e cũng nghe nói lương SHB cao lắm, cao hơn ACB, không bít như vậy lương SHB là bao nhiu ta. Uhm thì bạn kia cũng bảo lương 9tr là lương cứng còn thực tế thu nhập hàng tháng của GĐ PGD là khoảng 20tr. Nói chung là ai cũng hiểu đúng, có cách hiểu và diễn đạt là khác nhau thôi.

thôi kệ lương lậu mấy ông đấy đi, a sang topic kia gửi cho e cái tài liệu SC nhé, e thứ 2 thi rồi, thanks a

Nguyenanlty ơi. E tbthi chi nhánh nào của SHB mà 3 tháng mới có kết quả vậy. Chị thi CN Ninh Bình tính,đến nay là 2.5 tháng mà chẳng có thông tin gì. Như e là e gọi lên hỏi kết wả hả e hay là có danh sách trúng tuyển thì mình mới biết tạch hay đậu chứ.

mọi người ơi khi mọi người nộp cv vào shb đợt này mọi người có ai nộp kèm thêm cái Kế hoạch công tác như trong hướng dẫn cách thức nộp hồ sơ ko? tớ thấy lạ là sao họ lại thêm cái đó vào đây, nên muốn hỏi cho chắc. thanks!

Kế hoạch công tác chỉ dành cho vị trí lãnh đạo và quản lý từ Phó phìng trở lên mà. E đọc kỹ lại coi sao.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,760
Thành viên mới nhất
Ngọc Hânn
Back
Bên trên