SHB [HOT] SHB tuyển dụng nhiều vị cho các Chi nhánh [03.01.2014]

mình đợt rồi thi shb cũng được thông báo thế đây. pv xong 3 tháng mới có kết quả. mình tạch họ ko thông báo gì đâu./ bạn nào đỗ thì chi nhánh bạn ứng tuyển sẽ trực tiếp gọi. hội sở ko gọi nữa
minhf pv ứng tuyển ở hội sở luôn, chứ k phải pv của chi nhánh

mình phỏng vấn khối quản trị nhân lực ở hội sở nhưng mà hình như chỉ sơ loại thôi bạn Phương gemini ạ

mình phỏng vấn khối quản trị nhân lực ở hội sở nhưng mà hình như chỉ sơ loại thôi bạn Phương gemini ạ
mình biết là sơ loại, nhưng ý thức của mình là k hiểu họ bảo sau 1 tuần có thông báo mà k thấy j ấy. Ít ra có cái danh sách người qua sơ loại thông báo trên web shb thì còn biết đường, đằng nì chẳng thấy j

Đang làm ACB như vậy sao lại sang tuyển GDV ở SHB? Mình có người bạn làm Trưởng phòng GD ở ACB mà lương cứng ( chưa tính lương KD) có 9 triệu thôi.
đó là lương cơ bản thôi, trưởng phòng GD bên ACB - giám đốc PGD tổng TN/tháng >20 triệu đó bạn!

đó là lương cơ bản thôi, trưởng phòng GD bên ACB - giám đốc PGD tổng TN/tháng >20 triệu đó bạn!
Bạn có đọc kĩ những gì mình viết ko? Viết rất rõ ràng rành mạch là lương cứng ( chưa tính lương KD). Bạn mình làm Trưởng phòng GD nên mình biết.

ợ, mình chỉ đc hỏi: Làm ở đâu? t.a e như thế nào
rồi chị thu hồ sơ nói bla bla đại loại là đợt này chỉ kt hồ sơ với gặp gỡ tsinh còn ra tết âm mới tổ chức thi, có gì sẽ thông báo cho ứng viên sau Tết
Chẹp mình tưởng mình mới thi hoa khôi về chớ k phải đi nộp hồ sơ :)))

Hôm trước mình đi pv sb có nói luôn cho các b là Qua tết mới có kết quả nha, chị pv bảo thế :p
Không phải đợi làm gì cho mất Tết :">

Cac ban oi, shb chi nhanh ha noi da thi chưa nhỉ, chỉ mới sơ tuyển thu 7 tuan truoc luc 8h thoi fai k

Bạn có đọc kĩ những gì mình viết ko? Viết rất rõ ràng rành mạch là lương cứng ( chưa tính lương KD). Bạn mình làm Trưởng phòng GD nên mình biết.
Thế a cũng có đọc kỹ cmt của bạn sunmun viết không, bạn í bảo tất tần tật là tổng thu nhập mà, bạn kia cũng nói tổng thu nhập của GĐ PGD là khoảng 20tr mà, cái gì so sánh cũng phải lấy cùng 1 tiêu chuẩn chứ anh, đã là thu nhập thì phải so sánh theo thu nhập, đã là lương cứng thì phải tính theo lương cứng của từng bộ phận, đằng này 1 bạn nói theo tổng thu nhập anh lại lôi lương cứng ra thì làm sao mà so sánh được? Bạn kia nói đúng là thu nhập của GĐ PGD trên 3 năm khoảng 20tr/ tháng. Còn lương cứng ai tính làm gì, cũng có thể PGD a kia làm ăn bi bét nên thu nhập thấp hơn, đó là điều rất dễ hiểu. Còn lương chung của ACB là như thế, không sai đâu.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,801
Thành viên mới nhất
MB661
Back
Bên trên