SHB [HOT] SHB tuyển dụng nhiều vị cho các Chi nhánh [03.01.2014]

Chỉ kiểm tra hồ sơ xong... trả về thôi các bác ạ. Các bác ko việc gì phải lo lắng cả, ko có PV gì hết, mỗi người 3 phút, ai đến thì vào luôn đó, cũng chẳng phải chờ đợi gì lâu. Thấy chị ý bảo là bao giờ được gọi đi thi hay gì đó thì mới nhận bộ hồ sơ gì gì, Túm lại là hại mình dậy sớm để đi nộp, sau 5 phút thì đi về, về đến nhà mới có 8h30 ;))))

Chỉ kiểm tra hồ sơ xong... trả về thôi các bác ạ. Các bác ko việc gì phải lo lắng cả, ko có PV gì hết, mỗi người 3 phút, ai đến thì vào luôn đó, cũng chẳng phải chờ đợi gì lâu. Thấy chị ý bảo là bao giờ được gọi đi thi hay gì đó thì mới nhận bộ hồ sơ gì gì, Túm lại là hại mình dậy sớm để đi nộp, sau 5 phút thì đi về, về đến nhà mới có 8h30 ;))))

Bạn ơi, thế có fai mang theo chứng chỉ j khác ko? hay chỉ cần bằng tốt nghiệp vs bảng điểm là đc rùi. T có mấy thứ ko công chứng ko bít có vấn đề j ko nhỉ?

Không vấn đề gì đâu bạn ạ. CHị ý xem xong rồi trả về mà, có thu hồ sơ đâu. T cũng ko mang chứng chỉ gì cả. hihi, theo t thì lần này chắc đến xem ngoại hình là chính. GDV mà :D

sáng nay mình đi phỏng vấn và câu hỏi chung là em đã làm j (ở đâu) chưa? nếu giao cho em một nhóm khách hàng nước ngoài em có tự tin giao tiếp bằng tiếng anh không? nếu giao cho em đi công tác như đi lào hay campuchia thì em có đi không?

mình thấy mấy người cũng bị hỏi là e có sẵn sàng đi hỗ trợ các chi nhánh khác ( trong và ngoài nước lun), có vẻ như bắt sang Lào hay Campuchia ấy nhỉ? Chắc đợt này Tiếng Anh qtrong rùi. :(

ợ, mình chỉ đc hỏi: Làm ở đâu? t.a e như thế nào
rồi chị thu hồ sơ nói bla bla đại loại là đợt này chỉ kt hồ sơ với gặp gỡ tsinh còn ra tết âm mới tổ chức thi, có gì sẽ thông báo cho ứng viên sau Tết
Chẹp mình tưởng mình mới thi hoa khôi về chớ k phải đi nộp hồ sơ :)))

sáng nay mình đi phỏng vấn và câu hỏi chung là em đã làm j (ở đâu) chưa? nếu giao cho em một nhóm khách hàng nước ngoài em có tự tin giao tiếp bằng tiếng anh không? nếu giao cho em đi công tác như đi lào hay campuchia thì em có đi không?

Bạn này được hỏi giống hệt mình :)) Khác mỗi cái không hỏi câu Lào Campuchia :)) Mình chỉ sợ kiểu này tuyển giao dịch viên nhưng vào lại bắt đi bán hàng thì... ẹc :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,801
Thành viên mới nhất
MB661
Back
Bên trên