SHB [HOT] SHB tuyển dụng nhiều vị cho các Chi nhánh [03.01.2014]

A ko kịp gửi CVKH ở HY rùi, vì đc gọi ở đó rồi gửi ở HY sao đc nữa. Bực thế.

bạn anhhuy85 thi o SHB đi, mình nghĩ chắc nhà bạn ko ở Vinh rùi, thi về các chi nhánh tỉnh họ cũng hay ưu tiên ng địa phương lắm. Vs lại SHB lương cao hơn ACB nhìu. Mình may quá, chiều mai thi viết ACB rùi, ngày kia vẫn đi thi SHB đc. :)

bạn anhhuy85 thi o SHB đi, mình nghĩ chắc nhà bạn ko ở Vinh rùi, thi về các chi nhánh tỉnh họ cũng hay ưu tiên ng địa phương lắm. Vs lại SHB lương cao hơn ACB nhìu. Mình may quá, chiều mai thi viết ACB rùi, ngày kia vẫn đi thi SHB đc. :)
Cảm ơn bạn hoacomaytb. Mình vẫn đang cân nhắc. Bạn đoán đúng rồi, mình ko ở Vinh, mà đó là quê vợ, quê mình ở HY. Mai thi tốt nhé! Có gì về thông tin lại đề cho mình nhé! Mình vẫn muốn xem đề ra sao. Già nhưng vẫn muốn thử. Cảm ơn nhiều. Share đề vào mail cho mình đc ko? Mail là: huytrinhquoc011085@gmail.com

Thí sinh thì đông thế này mình không hiểu là họ phỏng vấn cái gì các bạn?

Có bạn nào biết chỉ tieu vị trí Giao dịch viên chi nhánh Hà Nội bao nhiêu người hay không vậy

Hồ sơ yêu cầu Đơn xin dự tuyển là viết tay hay có thể đánh máy, vậy không cần nộp bản Hồ sơ ứng viên mà chúng ta đã nộp qua hòm thư tuyển dụng của SHB hay sao các bạn?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,794
Thành viên mới nhất
alialial1216
Back
Bên trên