SHB [HOT] SHB thông báo tuyển dụng các vị trí CV/NV tại các Đơn vị kinh doanh SHB [20.03.2014]

K biết thế nào, nhưng buổi chiều 13 hồ sơ của bọn tớ đều bị trả về. Có 1 chị mới vào bảo giữ lại nhưng 2 ac phỏng vấn bảo cứ cầm về. Chả có nhẽ lại TXĐ sao. So sad :(

K biết thế nào, nhưng buổi chiều 13 hồ sơ của bọn tớ đều bị trả về. Có 1 chị mới vào bảo giữ lại nhưng 2 ac phỏng vấn bảo cứ cầm về. Chả có nhẽ lại TXĐ sao. So sad :(
t phong van sang hom 13/6, t pvan gan cuoi thi thay ai cung duoc giu lai ho so c a, t nghi chac moi anh chi co cach phong van khac nhau

t phong van sang hom 13/6, t pvan gan cuoi thi thay ai cung duoc giu lai ho so c a, t nghi chac moi anh chi co cach phong van khac nhau
Cậu phỏng vấn ở chi nhánh nào, có phải ở chi nhánh Hà Nội k cậu. Chiều pv là 1 anh và 1 chị, hình như anh con trai là GĐ CN thì phải, tại thấy chị nhân sự gọi vào pv bảo phải chờ GĐ pv xong 2 bạn KHCN đã

u
Cậu phỏng vấn ở chi nhánh nào, có phải ở chi nhánh Hà Nội k cậu. Chiều pv là 1 anh và 1 chị, hình như anh con trai là GĐ CN thì phải, tại thấy chị nhân sự gọi vào pv bảo phải chờ GĐ pv xong 2 bạn KHCN đã[/QUOT
Cậu phỏng vấn ở chi nhánh nào, có phải ở chi nhánh Hà Nội k cậu. Chiều pv là 1 anh và 1 chị, hình như anh con trai là GĐ CN thì phải, tại thấy chị nhân sự gọi vào pv bảo phải chờ GĐ pv xong 2 bạn KHCN đã
uh, sáng phỏng vấn thì có 3 anh chi c ạ, hình như có cả 1 anh ben hoi so nua

H
Chiều hôm ấy bạn pv thứ mấy, t được giữ lại mà

Chiều qua PV lúc 3h. có mỗi mình mình. Cũng trò chuyện thoải mái. tầm 20p thì xong. Vì chị pv còn phải họp online. :) k biết tn

Hội động mình pv có 7 bạn thì có 2 bạn được giữ lại hồ sơ thôi, chắc pv tốt nhất.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,674
Thành viên mới nhất
kalushorchestra
Back
Bên trên