SHB [HOT] SHB thông báo tuyển dụng các vị trí CV/NV tại các Đơn vị kinh doanh SHB [20.03.2014]

Mình thi KHCN tại QN sáng nay mới đc gọi thông báo mai pv nè, chắc họ gọi từ từ :D

Mình thi KHCN tại QN sáng nay mới đc gọi thông báo mai pv nè, chắc họ gọi từ từ :D

Mình vẫn chưa hiểu lắm về quy trình phỏng vấn, thôi cứ chờ đợi vậy, mình phỏng vấn HTTD ở SHB Hà Nội hôm 13/6, bạn nào có thông tin gì cmt cho mình biết với nha!

Mình vẫn chưa hiểu lắm về quy trình phỏng vấn, thôi cứ chờ đợi vậy, mình phỏng vấn HTTD ở SHB Hà Nội hôm 13/6, bạn nào có thông tin gì cmt cho mình biết với nha!
Ủa bạn ơi, hội sở Hà Nội có gọi cho bạn không? Hay là mình ở TPHCM nên hội sở gọi điện cho mình hỏi về nghiệp vụ của HTTD, mới hôm nay thôi, hic, trả lời không được gì hết.

Ủa bạn ơi, hội sở Hà Nội có gọi cho bạn không? Hay là mình ở TPHCM nên hội sở gọi điện cho mình hỏi về nghiệp vụ của HTTD, mới hôm nay thôi, hic, trả lời không được gì hết.
mình thì là số của Chi nhánh Hà Nội gọi c a, vậy nên mình cũng không hiểu quy trình lắm. Mình pvan cung chua biet the nao, chi biet hy vong thoi huhu T T

mình cũng PV ngày 13, sau hôm ấy bạn có được SHB liên lạc gì không

Hà Nội KHDN pv đã có kết quả rồi nhé, pv xong bên SHB làm nhanh lắm, chỉ vài ngày là có kết quả thôi

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,655
Thành viên mới nhất
tufamanbk8
Back
Bên trên