SHB [HOT] SHB thông báo tuyển dụng các vị trí CV/NV tại các Đơn vị kinh doanh SHB [20.03.2014]

Mình cũng vừa thi Kế toán ở Cao Thắng hôm qua, ko biết khi nào mới có kq. Có bạn nào được gọi pv thì thông báo với nhé :p

Sao danh sách thi k có bạn nào ở chi nhánh Vĩnh Phúc nhỉ? Mình nộp ở Vĩnh Phuc, vẫn cứ ung dung đợi tin trong khi m.ng thi xong hết rồi :v :v :v hay Vĩnh Phúc không tuyển nữa vậy m.ng? có ai biết tin gì chia sẻ với mình với >.<'
Hôm trước mình đi thi thấy mấy bạn trong phòng nói danh sách hơn 500 người ở Hà Nôi có cả Vĩnh Phúc nữa nhưng mình ko chắc vì thấy đều ghi HAN, bạn thử xem danh sách có tên ko nếu ko thì chắc họ chưa tổ chức thi thôi, t thấy mọi người đều có tin nhắn đến điện thoại mà.

Hôm thi mình thấy nh bạn vĩnh phúc đitìm phòng thi lắm :(). Chạy loạn hết cả lên :))

Mình thi KHCN NV có tầm 10 câu chủ yếu về tính lãi suất phải trả, Tiếng anh 5 câu còn lại là hiểu biết chung. Đề mình thì k có IQ gì cả. Mình thi ở HVNH. Đọc đề mấy bạn thấy có vẻ khoai may mà mình vào được đề cũng dễ tương đối ^_^
Đề dễ mà ứng viên cũng khá đông đó KHCN à, nên cũng cạnh chanh căng đấy.

Sao danh sách thi k có bạn nào ở chi nhánh Vĩnh Phúc nhỉ? Mình nộp ở Vĩnh Phuc, vẫn cứ ung dung đợi tin trong khi m.ng thi xong hết rồi :v :v :v hay Vĩnh Phúc không tuyển nữa vậy m.ng? có ai biết tin gì chia sẻ với mình với >.<'
Mình cũng nộp ở vĩnh phúc mà chả thấy j cả! hjx

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,670
Thành viên mới nhất
nguyengiahuy
Back