SHB [HOT] SHB thông báo tuyển dụng các vị trí CV/NV tại các Đơn vị kinh doanh SHB [20.03.2014]

Mình cũng nộp GDV đây, hihi, bạn nộp chi nhánh nào vậy? Mình nộp hơi trễ nhưng trước ngày 1/4, không biết có đúng hạn không nữa?
mình cũng nộp HCM thui mà, mình nộp ngay ngày 1/4 luôn ah,cũng trễ nhưng k hi vọng lắm,vì mình lấy chồng rồi nên xem ra hơi khó, hôm bữa có đợt tuyển,bạn kia cũng nộp,có kinh nghiệm gdv rồi mà có gia đình nên nó k gọi đi thi,nên mình nộp chơi,thử vận may thôi

mình cũng nộp HCM thui mà, mình nộp ngay ngày 1/4 luôn ah,cũng trễ nhưng k hi vọng lắm,vì mình lấy chồng rồi nên xem ra hơi khó, hôm bữa có đợt tuyển,bạn kia cũng nộp,có kinh nghiệm gdv rồi mà có gia đình nên nó k gọi đi thi,nên mình nộp chơi,thử vận may thôi
Hình như mình nộp ngày 31/3 thì phải, mình cứ hy vọng, biết đâu may mắn gọi tên mình nè, bạn hơ :)

Đợi lâu quá, mình nộp đợt 1 hạn 20/3 mà giờ vẫn chưa thấy gì.
Mọi người ai được gọi thì báo lên đây 1 tiếng nhé :D
Mình cũng nộp đợt chưa gia hạn, nộp qua mail ngày 19/3 mà chưa thấy j hết. Có khi nào mail mình bị loại ra ko nhỉ? Nộp mà ko thấy mail tự động như bên MB

Mình cũng nộp đợt chưa gia hạn, nộp qua mail ngày 19/3 mà chưa thấy j hết. Có khi nào mail mình bị loại ra ko nhỉ? Nộp mà ko thấy mail tự động như bên MB
Mail không có trả lời tự động
Với lại mình thấy website gia hạn đến 21/4, không biết có kéo dài thời gian nữa không đây

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,706
Thành viên mới nhất
Trái cây sấy
Back
Bên trên