SHB [HOT] SHB thông báo tuyển dụng các vị trí CV/NV tại các Đơn vị kinh doanh SHB [20.03.2014]

E ứng tuyển vào vị trí Chuyên viên hỗ trợ tín dụng.trên Website SHB có thông báo là Chuyên viên không phải thi viết, SHB sẽ có thông báo trực tiếp đến các ứng viên.Vậy CN này e có phải đi thi viết không. AC nào biết làm ơn trả lời giùm e gấp. Thanks.
Nếu chuyên viên nào ko phải thi viết thì họ sẽ gọi điện riêng bạn ạ, không thì vẫn đi thi bình thường =..=

Bạn nào giúp mình đc ko.
Xem giúp mình trong danh sach thi chi nhánh Đồng Nai thì thí sinh Trịnh Vương Anh thi vị trí gì, ngày giờ, địa điểm thi.
Cảm ơn trc nhé. Mình onl bằng đt nên ko dow ds về đc
vị trí Hỗ trợ tín dụng
- Từ 8h00-10h00ngày 27/4/2014 đối với các vị trí Chuyên viên QHKH cá nhân, Chuyên viên QHKH Doanh nghiệp, Chuyên viên Hỗ trợ tín dụng

Thi tại: Liên minh hợp tác xã tỉnh Đồng Nai (gần nhà hàng 126), 126A Nguyễn Ái Quốc, Phường Trảng Dài, Biên Hòa, Đồng Nai

vị trí Hỗ trợ tín dụng
- Từ 8h00-10h00ngày 27/4/2014 đối với các vị trí Chuyên viên QHKH cá nhân, Chuyên viên QHKH Doanh nghiệp, Chuyên viên Hỗ trợ tín dụng

Thi tại: Liên minh hợp tác xã tỉnh Đồng Nai (gần nhà hàng 126), 126A Nguyễn Ái Quốc, Phường Trảng Dài, Biên Hòa, Đồng Nai
26Trịnh VươngAnhNam02/10/1990DNA.CVI.HTTDDNA.HTTD.026
[TBODY] [/TBODY]
[TBODY] [/TBODY]

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,802
Thành viên mới nhất