1. Tổng quan về chương trình:

2. Thời hạn và cách thức dự tuyển:

i. Thời hạn tiếp nhận hồ sơ:
Từ ngày ra thông báo đến hết 31/10/2014.

ii. Cách thức dự tuyển:
Sinh viên gởi Bản Thông tin có file ảnh cá nhân về một trong các địa chỉ hộp thư sau:
Lưu ý: Sinh viên đăng ký thực tập tại Tỉnh/Thành phố thuộc Khu vực nào thì gửi email về đúng địa chỉ hộp thư của Khu vực đó. Để biết Tỉnh/thành phố - nơi đăng ký thực tập - trong từng Khu vực, sinh viên vui lòng xem Mạng lưới Chi nhánh/Phòng giao dịch của Sacombank.

3. Mạng lưới chi nhánh/ Phòng giao dịch Sacombank:
4. Thông báo tuyển dụng “Đại sứ chương trình TTVTN Sacombank 2015”

Sacombank

Quên cái giấc mơ 90% đi nhá :D. Hà Nội thì không biết nổi 10% đó. Bạn anh năm ngoái làm vật mặt ra, chỉ tiêu hoàn thành đầy đủ, không những hoàn thành đầy đủ mà còn làm hộ các chị GDV khác trong phòng. còn về ngoại hình thì đánh giá thuộc hạng oke (chân dài m6, gương mặt dễ nhìn, duyên dáng, cười duyên quá hợp vs GDV), event các thứ tham gia đầy đủ, ko nghỉ 1 buổi thực tập, bằng giỏi HVNH. Đánh giá thuộc hàng quá ngon rồi nhưng vẫn ấm ức vì không được giữ loại :D. Cơ mà giờ nó làm BIDV Hà Nội rồi :)) Vào dựa trên sức mình đó :D.
Cái chương trình thực tập này theo anh các em nào muốn thử sức thì thử vì mô hình của nó cũng giống như thi tuyển ngân hàng, đừng có cố quá :D, vì vẫn còn phải đi học :D. Cuộc đời sinh viên chẳng còn mấy đâu, cố gắng níu giữ nó được bao lâu thì cố đi, đừng để sau này lúc tốt nghiệp lại thấy tiếc là chưa chơi hết mình quãng đường sinh viên
Các bậc tiền bối ơi, em có 1 số thắc mắc về chương trình mà k biết hỏi ai, vào page FB Thực tập viên tiềm năng 2015 hỏi mà cũng k nhận đc hồi đáp :(

- Trong chương trình này thì em có biết sv có thể có cơ hội đc giữ ở lại ngân hàng làm việc, 90% là vây?? Nếu mình đkí thực tập ở khu vực này, nếu đc giữ lại làm việc thì có đc xin chuyển sang khu vực khác không hay thực tập ở đâu thì đc giữ lại tại đó làm nếu đc giữ lại? (ví dụ đkí thực tập ở TP.HCM, đc giữ lại thì xin chuyển về quê ở khu vực Nam Trung Bộ và Tây Nguyên để làm việc???)

- Nếu mình nộp 2 Hồ sơ cùng 1 lúc cho 2 khu vực có được không ạ?

- Năm nay hồ sơ gửi đi chỉ cần là Bảng thông tin SV có chèn hình thẻ 3x4 không hay cần Scan bảng điểm và các giấy chứng nhận thành tích, chứng chỉ av, tin học nữa không ạ?

Giúp em gỡ rối vs ạ :(( Em cảm ơn mọi người nhiều nhiều

Quên cái giấc mơ 90% đi nhá :D. Hà Nội thì không biết nổi 10% đó. Bạn anh năm ngoái làm vật mặt ra, chỉ tiêu hoàn thành đầy đủ, không những hoàn thành đầy đủ mà còn làm hộ các chị GDV khác trong phòng. còn về ngoại hình thì đánh giá thuộc hạng oke (chân dài m6, gương mặt dễ nhìn, duyên dáng, cười duyên quá hợp vs GDV), event các thứ tham gia đầy đủ, ko nghỉ 1 buổi thực tập, bằng giỏi HVNH. Đánh giá thuộc hàng quá ngon rồi nhưng vẫn ấm ức vì không được giữ loại :D. Cơ mà giờ nó làm BIDV Hà Nội rồi :)) Vào dựa trên sức mình đó :D.
Cái chương trình thực tập này theo anh các em nào muốn thử sức thì thử vì mô hình của nó cũng giống như thi tuyển ngân hàng, đừng có cố quá :D, vì vẫn còn phải đi học :D. Cuộc đời sinh viên chẳng còn mấy đâu, cố gắng níu giữ nó được bao lâu thì cố đi, đừng để sau này lúc tốt nghiệp lại thấy tiếc là chưa chơi hết mình quãng đường sinh viên
cảm ơn ý kiến của bác. hạ mức kì vọng xuống thấp để khỏi hụt hẫng nhiều :lmao:

ac cho em hỏi: cái bản thông tin ứng tuyển đấy, mình có nên xuất ra file FDF ko hay cứ gửi bản excel cũng được ah?

Câu hỏi thứ nhất của em thì không sao đâu, ngày xưa anh cũng thế :))
Không nên chèn thêm ô đâu em, nhiều khi nếu giả sử lọc tự động, việc chèn thêm hoặc bớt đi sẽ có thể khiến em bị mất thông tin đó.
cho em hỏi là gửi qua mail là file excel hay phải chuyển qua PDF để gửi ạ

cho em hỏi, bao giờ thì có email phản hồi ạ? Để lỡ ko qua sv còn chuản bị chỗ khác ạ? Dự phòng ấy ạ :D

Anh ơi, em tháng 12 năm nay mới thi IELTS và mục tiêu của em là 7.0 (yêu cầu bắt buộc để tốt nghiệp của bọn em là 6.0 IE). Vậy em ghi trình độ tiếng anh hiện tại (khoảng 5.5 IE - không có chứng chỉ) hay ghi 6.0 IE ạ?
Hoặc em bắt buộc phải thi lấy chứng chỉ A, B, C ạ?
Em cám ơn anh!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,671
Thành viên mới nhất
12bet1net
Back