OceanBank [HOT] OceanBank tuyển dụng nhiều vị trí thuộc Phòng KHCN tại CN/PGD cấp 1 - đợt 3/2013 [22.09.2013]

Vị trí HTTD, có bạn nào được thông báo là 8h 8/10/2013 tại Oceanbank Nguyễn Du ko vậy? sao ai cũng 7/10 mà có mình mình 8/10 vậy ta?
p/S: ta có nghe nhầm 8h thành ngày 8 hok ta?????? :)))))))))))))))))))

Bạn này giống mình vậy ? Mình có gọi điện lại confirm 8h, 8/10/2013, Nguyễn Du.

mới đi phỏng vấn hỗ trợ tín dụng về, dc phán 1 câu xanh rờn và 1 bài học xương máu!

câu gì mà nghe nghiêm trọng vậy bạn??? share mọi người biết đc hok?

Các bạn phỏng vấn Thụy Khuê sáng nay, add nick giao lưu chút nhỉ :p Nick mình là: dangleminh179

Thụy Khuê gọi đi test từ bao h thế bạn :D, bạn thi vị trí gì vậy, đã có kinh nghiệm chưa

Thụy Khuê test chủ nhật tuần trước rùi em ạ. Anh làm qua tất cả các vị trị trong bộ phận Hỗ trợ kinh doanh của Ocean Bank rùi. Sáng nay a phỏng vấn vị trí Quản lý bộ phận, rất vui nếu có thể giúp được gì đó cho mọi người :)

dc 1 a phòng nhân sự phán rằng: nhân viên hỗ trợ tín dụng là nhân viên kế toán của ngân hàng
và bài học rút ra là k dc tin vào phần mô tả công việc của oceanbank. hết. mình chuyển topic khác đây. pipi mọi người. hihi

Thụy Khuê test chủ nhật tuần trước rùi em ạ. Anh làm qua tất cả các vị trị trong bộ phận Hỗ trợ kinh doanh của Ocean Bank rùi. Sáng nay a phỏng vấn vị trí Quản lý bộ phận, rất vui nếu có thể giúp được gì đó cho mọi người :)

A ơi có kinh nghiem pv vị tri ho tro kinh doanh phi tin dung k a? Thường đi pv ngta có hỏi mình lại nghiệp vụ k?

Em được gọi đi phỏng vấn ngày 8/10 ở Nguyễn Du. Anh/Chị nào có kinh nghiệm phỏng vấn Oceanbank ko ạ chỉ em với?????

E có nộp ở TK vị trí "Hỗ trợ kinh doanh tín dụng" nhưng chưa có kinh nghiệm, nên k thấy được gọi a ah :((

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,760
Thành viên mới nhất
Ngọc Hânn
Back
Bên trên