OceanBank [HOT] OceanBank tuyển dụng nhiều vị trí thuộc Phòng KHCN tại CN/PGD cấp 1 - đợt 3/2013 [22.09.2013]

Mình có làm ƠceanBank 1 thời gian, nói chung là mọi người bỏ nhiều, cơ hội vào cũng cao. Thi test cũng dễ, có mỗi đề TA là hơi khó chút. Mỗi tội là ngân hàng này làm ăn lum tum lắm. Chính sách trên hội sở cũng thay đổi liên tục. Làm qQHKH thì mệt đấy.

Mình có làm ƠceanBank 1 thời gian, nói chung là mọi người bỏ nhiều, cơ hội vào cũng cao. Thi test cũng dễ, có mỗi đề TA là hơi khó chút. Mỗi tội là ngân hàng này làm ăn lum tum lắm. Chính sách trên hội sở cũng thay đổi liên tục. Làm qQHKH thì mệt đấy.
Em sợ QHKH, ko gánh nổi chỉ tiêu, nên apply hỗ trợ tín dụng thôi, mong là có cơ hội đi làm, khổ chút cũng được, chứ ở nhà, hàng xóm cứ thấy mình dắt xe ra cửa là hỏi: đi làm hay đi chơi đấy? :|
Sáng nay vừa tới nộp, cũng bị hỏi là: 91 à? có kinh nghiệm gì chưa? :))

Hôm nay tính đi nộp trên Thụy Khuê mà chưa gì đã bị dọa thế này rồi :))
Không biết lúc mình vào họ hỏi Có kinh nghiệm chưa? Trả lời là Chưa thì Hồ sơ có bị quăng luôn sang 1 bên ko nhỉ :))

Em sợ QHKH, ko gánh nổi chỉ tiêu, nên apply hỗ trợ tín dụng thôi, mong là có cơ hội đi làm, khổ chút cũng được, chứ ở nhà, hàng xóm cứ thấy mình dắt xe ra cửa là hỏi: đi làm hay đi chơi đấy? :|
Sáng nay vừa tới nộp, cũng bị hỏi là: 91 à? có kinh nghiệm gì chưa? :))

:)) công nhận 91 bọn mình h cứ nhận đc sự qtam về việc làm của hàng xóm :))), khổ lắm cơ. Cậu nộp ở chi nhánh nào thế, t nộp k bị hỏi, chỉ hỏi e mới tốt nghiệp đúng k thôi =))

:)) công nhận 91 bọn mình h cứ nhận đc sự qtam về việc làm của hàng xóm :))), khổ lắm cơ. Cậu nộp ở chi nhánh nào thế, t nộp k bị hỏi, chỉ hỏi e mới tốt nghiệp đúng k thôi =))
Tớ nộp ở 117 Nguyễn Du, chi nhánh T.P HCM, HCMC chỉ có chi nhánh đó tuyển hỗ trợ tín dụng thôi.
Chúc cả nhà may mắn :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,671
Thành viên mới nhất
12bet1net
Back