OceanBank [HOT] OceanBank tuyển dụng nhiều vị trí thuộc Phòng KHCN tại CN/PGD cấp 1 - đợt 3/2013 [22.09.2013]

Theo mình được biết là, thử việc không lương 3 tháng đấy nhé. vãi ngân hàng này chưa, chán thật. Mình mới nhận được điện thoại bên Công ty Harvey Nash kêu là đi làm. Công ty này cũng nhận dự án của ngân hàng ANZ và bảo hiểm Pru đấy, hum bữa pv làmm bên thẻ. Lương thử việc 2,2tr + doanh thu. Còn nhận chính thức là 2.5tr + doanh thu + ký hợp đồng thì được đóng bảo hiểm. Mọi người thấy sao. haiz
Bạn lấy thông tin ở đâu vậy, không có chuyện thử việc không lương đâu. Ngân hàng thấp nhất thử việc cũng được hơn 2 triệu.

- - - Updated - - -

Đến Thụy Khê, đọc được thông tin tuyển dụng ở đó,mỗi vị trí lấy 1 chỉ tiêu, mà mình đến thấy một chồng hồ sơ xếp trên bàn, bon chen rồi đây, hi vọng qua được vòng hồ sơ mà được đọ sức.:-"

ọc, vãi cái ngân hàng này, nộp có mỗi bản mềm mà phải bắt nộp trực tiếp bản cứng :-f

Bạn lấy thông tin ở đâu vậy, không có chuyện thử việc không lương đâu. Ngân hàng thấp nhất thử việc cũng được hơn 2 triệu.

- - - Updated - - -

Đến Thụy Khê, đọc được thông tin tuyển dụng ở đó,mỗi vị trí lấy 1 chỉ tiêu, mà mình đến thấy một chồng hồ sơ xếp trên bàn, bon chen rồi đây, hi vọng qua được vòng hồ sơ mà được đọ sức.:-"
Bữa nay cũng lên nộp ở Oceanbank TP.HCM, thấy cũng không nhiều hồ sơ lắm. Câu đầu tiên được hỏi là: có kinh nghiệm chưa?

PGĐ KHCN
QLBP HTKD
CVKH
HTKD QLTD
HTKD TD
HTKD PTD
Theo mình nghĩ đó chính là mã số, còn chỗ vị trí thì ghi rõ ra. Ví dụ: Mã số: HTKD TD-Vị Trí: Hỗ trợ kinh doanh Tín dụng

Mọi người cho mình hỏi với ạ. Mình trước đấy toàn thi QHKH nhưng chưa lần nào phỏng vấn là qua đc vì mình nghĩ lý do ở đây là mình không có MQH. :(, bgio mình muốn nộp vị trí back Chuyên viên hỗ trợ quản lý kinh doanh tín dụng, mình mới ra trường. mà theo trên mô tả là 1 năm kinh nghiệm, vậy mình có nộp đc không ạ.
p.s mình định nộp ở Thuỵ Khuê. hà nội

Mọi người cho mình hỏi với ạ. Mình trước đấy toàn thi QHKH nhưng chưa lần nào phỏng vấn là qua đc vì mình nghĩ lý do ở đây là mình không có MQH. :(, bgio mình muốn nộp vị trí back Chuyên viên hỗ trợ quản lý kinh doanh tín dụng, mình mới ra trường. mà theo trên mô tả là 1 năm kinh nghiệm, vậy mình có nộp đc không ạ.
p.s mình định nộp ở Thuỵ Khuê. hà nội
Được b à. Nhưng đề thi hỗ trợ sẽ khó hơn rất nhiều, đòi hỏi kiến thức nghiệp vụ của b phải tốt. Bên cạnh đó thì bên hỗ trợ của Ocean cũng có chỉ tiêu, thường thì là 1/10 so với bên CVKH

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,672
Thành viên mới nhất
nemomerch
Back
Bên trên