OceanBank [HOT] OceanBank tuyển dụng nhiều vị trí cho các PGD ở Hà Nội & TPHCM [15.07.2013]

Cũng vừa nhận đc tn hẹn đi thi viết. Số lượng thi nhều quá mà không biết chỉ tiêu lấy bao nhiêu người. Mơ hồ quá thể! Chắc mình chán chả muốn đi quá, vừa thất bại thê thảm vì trượt vòng pv bidv xong và cũng đang chờ kết quả pv bên acb, giải ngố 1 thời gian nữa đã, hihi, thôi, nhường cơ hội này cho cả nhà...

huhu, bạn nào có đề thi viết gdv không? Hôm nay mình nhận được tin nhắn mà đã ôn được gì đâu. Nộp từ tháng 6 mãi chưa thấy động tĩnh gì cứ ngỡ CV này tạch rồi chứ :(, 30 thi rồi, chắc là không ôn kịp mất :(

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
hic. mình còn chẳng nhớ mình nộp cái CV này lúc nào nữa. chán lun. mà nhiều ng thi thế có đc ko ko bít. nghe các bạn bảo vòng PV toàn hỏi thực tế. thế em chịu :(.

Bó tay luôn. Hôm nay nhận tin đi thi GDV. Trong danh sách thi mình là một người mang giới tính nữ, trong khi mình là một man hẳn hoi. Mấy bạn cứ thi lấy kinh nghiệm và thử thách mình. Mình thì đi làm rồi nên xin giơ cờ trắng thôi :)

Mọi người nhận được tin brawn thi Viet GDV ak? Sao tren wed ngân hàng ko thấy đăng nhỉ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,809
Thành viên mới nhất
thud
Back
Bên trên