OceanBank [HOT] OceanBank tuyển dụng các vị trí thuộc phòng Khách hàng cá nhân trên toàn quốc [25.06.2013]

Tớ đã đi pv về, ở chi nhánh Bình Dương, vị trí chuyên viên khách hàng cá nhân, pv trực tuyến, do hội sở HN và chi nhánh pv, toàn hỏi về mối quan hệ của mình ntn? người thân của mình ntn? khả năng họ sẽ giúp đỡ bạn được bao nhiêu để đạt được chỉ tiêu mà NH giao. ây da...
may mà mình out. chứ hỏi vậy thì mình cũng tạch luôn rồi. gia đình không có duyên với NH. thiện tai..thiện tai

có đồng chí nào ở chi nhánh bắc giang ko? đã bạn nào được gọi phỏng vấn, vị trí nào và nội dung như thế nào vậy. mình thi khdn chưa thấy gì hết

t đi pv về, phần tình huống và câu hỏi đều xoay quanh việc nhà phải có "TIỀN LỰC" thì nhận luôn. Kể cả có nhiều kinh nghiệm đến mấy thì cũng bye e.hzz. lần đầu đi pv bên Ngân hàng nên chưa quen chăng.:d

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
t đi pv về, phần tình huống và câu hỏi đều xoay quanh việc nhà phải có "TIỀN LỰC" thì nhận luôn. Kể cả có nhiều kinh nghiệm đến mấy thì cũng bye e.hzz. lần đầu đi pv bên Ngân hàng nên chưa quen chăng.:d

Nghe chừng thấy giống SA của maritime bank ngày xưa quá, nếu đúng như vậy thì trượt còn hay hơn là đỗ, đỡ mất thời gian, đi tìm việc khác cho lành.
Không biết bạn ở đâu. Ở dưới Hải Phòng câu hỏi chủ đạo để được đạt pass phỏng vấn là huy động vốn

ở chi nhánh nào cũng xoay quanh vấn đề này. Tớ thấy buồn cười nhất là chẳng chuẩn bị gì cho cuộc pv, đến đó cứ chém linh tinh. 9h phỏng vấn xong còn kịp chạy xe lên cty làm cho xong cái báo cáo cuối tháng, 11h nhận được cú điện thoại em đã pass qua phỏng vấn, 1.7 đi làm nhé. chột dạ nhớ ra đăng ký 15.7 nên bảo luôn em đăng ký 15.7

hi, khi nào có ngân hàng nào tuyển ở chỗ bạn muốn làm việc thì bạn nộp thôi

ở chi nhánh nào cũng xoay quanh vấn đề này. Tớ thấy buồn cười nhất là chẳng chuẩn bị gì cho cuộc pv, đến đó cứ chém linh tinh. 9h phỏng vấn xong còn kịp chạy xe lên cty làm cho xong cái báo cáo cuối tháng, 11h nhận được cú điện thoại em đã pass qua phỏng vấn, 1.7 đi làm nhé. chột dạ nhớ ra đăng ký 15.7 nên bảo luôn em đăng ký 15.7
Bạn thi CN nào mà đã có kết quả nhanh vậy, t mới PV xong luk 1h chiều nay

Các bạn phỏng vấn ở chi nhánh nào vậy?!!! Hu, đã có ai thi chi nhánh Hà Nội đi phỏng vấn chưa, hú lên cho iem biết
mới ạ

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,660
Thành viên mới nhất
info8xbetonline
Back