OceanBank [HOT] OceanBank tuyển dụng các vị trí thuộc phòng Khách hàng cá nhân trên toàn quốc [25.06.2013]

bạn cũng thi đợt 22/6 này à >"<
chi nhánh nào thế ???
Mình thi đợt 12,13/6 nhé. Sorry, mình nhìn nhầm topic tại đều là ocean bank, còn mới thi thì chắc khoảng 2 tuần mới có kết quả cơ, các bạn đừng lo quá :p

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
k biết bao giờ có kết quả đây, minh thi ở Giải Phóng, có ai thi Giải Phóng thi chuyên viên hỗ trợ ở đây ko?

cái câu có 3 đội vn, lào , campuchia mà chơi 2 môn thể thao ấy, đáp án là 9 truòng hợp,mình tích 12 còn các bạn trong phòng thi tích 6 , còn câu 2 đôi tất thì đáp án lấy đc 2 chiếc cùng 1 đôi là 33,33%,huhu, sao lúc thi thấy đầu óc mình loạn quá hjc
hợ hợ,mình cũng chọn 12,nhục rồi :(( câu kia thì mình lất 33,33. tình hình mà bh mà so đáp án chắc sai nhiều :(

uh, mà đề hôm ấy đúng là củ chuối thật, t thấy sức mọi người cứ bình bình thui

hix, thi về có cảm giác out nhưng cũng có chút cảm giác hi vọng, giờ vào xem các bạn so đáp án thế này thì trời tối đen thui rồi. rối não thế nào mà câu xs mà để sai nhỉ, giờ mới thấy mình ngu.....

Thấy các bạn bàn luận đáp án, thấy mình chẳng đúng câu nào, ôi! Hi vọng đã bị dập tắt oy ư? :((

Các bạn còn lên đây so đáp án. Hic hic. Mình thi xong ra khỏi phòng quên béng luôn. Chỉ biết 3 câu hình cuối đánh bừa. LÀm sai hẳn câu tự luận. Câu Him Lam cũng đánh bừa về nhà nói bố mẹ kêu ầm lên là dễ thế mà cũng sai k bít caau Mường Thanh, Hồng Cúm, Him Lam ah:))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,685
Thành viên mới nhất
youhuihuodog55
Back
Bên trên