OceanBank [HOT] OceanBank tuyển dụng các vị trí thuộc phòng Khách hàng cá nhân trên toàn quốc [25.06.2013]

hjc hôm thi mình làm iq và TA đều chán chắc trượt rùi, hjc,iq sai tới 5 câu mà có 2 câu sắc xuất làm sai cả 2 chứ, nản sau mấy năm đi làm ko học hành gì đầu óc mình điên quá hjc

2 câu xác suất là câu nào vậy c ơi? mình cũng ko bít làm đúng hay sai nữa @@

- - - Updated - - -

nghe nói sau 4 hôm sẽ có kết quả mà nhỉ =.=

c thi chi nhánh nào vậy? CN t cũng bảo 4 ngày ><

2 câu xác suất là câu nào vậy c ơi? mình cũng ko bít làm đúng hay sai nữa @@

cái câu có 3 đội vn, lào , campuchia mà chơi 2 môn thể thao ấy, đáp án là 9 truòng hợp,mình tích 12 còn các bạn trong phòng thi tích 6 , còn câu 2 đôi tất thì đáp án lấy đc 2 chiếc cùng 1 đôi là 33,33%,huhu, sao lúc thi thấy đầu óc mình loạn quá hjc

cái câu có 3 đội vn, lào , campuchia mà chơi 2 môn thể thao ấy, đáp án là 9 truòng hợp,mình tích 12 còn các bạn trong phòng thi tích 6 , còn câu 2 đôi tất thì đáp án lấy đc 2 chiếc cùng 1 đôi là 33,33%,huhu, sao lúc thi thấy đầu óc mình loạn quá hjc
vậy là mình đúng đc 1 câu xác suất ^^
còn cái câu hình bầu dục mà bên trong có các hình nhỏ khác nhau ấy ... nhìn loạn mắt quá nên mình tích bừa :-s

vậy là mình đúng đc 1 câu xác suất ^^
còn cái câu hình bầu dục mà bên trong có các hình nhỏ khác nhau ấy ... nhìn loạn mắt quá nên mình tích bừa :-s
Mình làm đúng 2 câu này luôn, có mỗi câu Him Lam là làm sai rồi. Cái hình bầu dục là chọn hình nào mà có 5 hình nhỏ bên trong,và có 3 hình nhỏ mà ở hình bầu dục nào cũng có là chấm tròn, gì nữa k nhớ :D. nhìn toét hết mắt mới ra :D

có ai được gọi đi pv chưa, lên đây báo danh cái cho đỡ hồi hộp nà ^^

:"D mình mới nhận được tin nhắn bên ocean mời đến làm thủ tục tiếp nhận vào sáng mai, không hiểu có phải mang gì theo không?

Là sao hả bạn? Bạn cũng thi ngày 22/06 hả . Làm thủ tục tiếp nhận thì chắc bạn đỗ rồi !

:"D mình mới nhận được tin nhắn bên ocean mời đến làm thủ tục tiếp nhận vào sáng mai, không hiểu có phải mang gì theo không?
bạn cũng thi đợt 22/6 này à >"<
chi nhánh nào thế ???
Mình làm đúng 2 câu này luôn, có mỗi câu Him Lam là làm sai rồi. Cái hình bầu dục là chọn hình nào mà có 5 hình nhỏ bên trong,và có 3 hình nhỏ mà ở hình bầu dục nào cũng có là chấm tròn, gì nữa k nhớ . nhìn toét hết mắt mới ra
may là câu Him Lam mình lại làm đúng ^^

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,685
Thành viên mới nhất
youhuihuodog55
Back