OceanBank [HOT] OceanBank tuyển dụng các vị trí thuộc phòng Khách hàng cá nhân trên toàn quốc [25.06.2013]

Má ơi, cùng 1 ngày mà mình bị 2 ngân hàng đánh úp, Ocean gọi sáng mai 7h30 đi thi, VietinBank cũng gọi 7h30 mai đi thi. Nói thật là cũng hứng thú Vietin hơn nhưng không đủ tự tin để đi thi, bỏ đâu cũng tiếc í. Huuu. Bị đánh úp nên chả biết ôn cái quái gì nữa, thôi thì lên đây chém gió mí các bạn cho giết thời gian, mai đi thi cho thoải mái

Cho mình hỏi trong web ngân hàng hạn cuối là 20/6, ở đây hạn cuối là 25/6, rốt cuộc ngày nào hạn cuối vậy, mình giờ muốn nộp hồ sơ mà không biết sao???

Cho mình hỏi trong web ngân hàng hạn cuối là 20/6, ở đây hạn cuối là 25/6, rốt cuộc ngày nào hạn cuối vậy, mình giờ muốn nộp hồ sơ mà không biết sao???
NH ng ta thay đổi hạn nộp hs từ 25 thành 20 bạn ạ giờ thì hết hạn nộp đợt này rồi, đang có đợt tuyển khác nhận hs từ 20/6 đến 15/7 bạn xem thêm nha http://ub.com.vn/threads/114968-HOT...ho-cac-PGD-o-Ha-Noi-amp-TPHCM-15-07-2013.html

CN Hà Đông sáng nay đã gọi mình đi test rùi, hức 11h30 mới gọi,cũng chuẩn bị tinh thần từ hqua rồi nhưng vẫn chả ôn đc gì, chả biết ôn gì :(

Các b chi m hỏi, sáng nay có bạn nào đi nghe ở chi nhánh Thăng Long k? hn nhà m có vc bận, m k thể đi đk, k pjt có ảnh hưởng gì đến vc thi ngày mai k nữa, hjc
Đi nghe họ phổ biến những gì thế? mình đang lo lắng quá mà chả quen bạn nào đk gọi đợt này cả, hjc

mình vừa được gọi mai 7h15 đi thi chuyên viên hỗ trợ tín dụng ở chi nhánh Giải Phóng xong. nghe nói thi Tiếng Anh, IQ, Tự luận nghiệp vụ ý, trong đầu ko biết ôn cái gì đây?

sáng nay có ai nhận được cuộc gọi của chi nhánh Đào Duy Anh như mình k, mình đang đi xe ô tô chẳng nghe rõ gì cả, chỉ biết là 7h45 đi thi mà k biết ngày nào

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,765
Thành viên mới nhất
antigamamerch
Back
Bên trên