OceanBank [HOT] OceanBank tuyển dụng các vị trí thuộc phòng Khách hàng cá nhân trên toàn quốc [25.06.2013]

Thế chỗ mã số ghi gì vậy bạn ơi mà nơi làm việc có cần ghi rõ chi nhánh ra không . Thanks

- - - Updated - - -

Thế chỗ mã số ghi thế nào bạn. Thanks giúp mình với nhanh nhé

tớ ghi chính là viết tắt tên vị trí đấy bạn à
ví dụ : CVKH>>>>>chuyên viên khách hàng

Thê chỗ mã số ghi thế nào vậy ban. Thanks

CTRL + Q to Enable/Disable GoPhoto.it

CTRL + Q to Enable/Disable GoPhoto.it

- - - Updated - - -

Thế chỗ làm việc ghi rõ chi nhánh không bạn . Thanks

Có bạn nào biết Oceanbank Thành Công ở đâu ko? Có phải trụ sở Oceanbank cũ ko nhỉ? Mình gọi lên nhân sự mà cũng ko thấy ai bắt máy, chẳng biết nộp ở đâu cả, hic.

Mình đi nộp rồi đây Chi nhánh Hải Phòng, cảm giác là ức chế không tả được, thấy tốn thời gian, tốn công sức.
Được giới thiệu gặp chi Mai, vào gặp chị vùa béo vừa lùn, tuổi chạc tầm ngoài 35--> nghĩ bụng nhìn tướng người mặt này xôi thịt rồi, không khéo không được cái tích sự gì và y như rằng linh tính đúng
Đưa cho chị CV xin việc chị giở đọc luôn trang kinh nghiệm làm việc của bản thân và phần người nhà ( Bố, mẹ, anh chị)--chưa đầy 10 giây chi hỏi mấy câu cho qua chuyện rồi đáp thẳng hồ sơ ra 1 góc bàn nói mỗi câu của em xong rồi đấy rồi làm tiếp công việc của chị
--->Nhận xét là thế này : Không có cơ hội, loại hồ sơ ngay từ vòng gửi xe vì không có người quen.
Bác nào được qua vòng gửi xe thì chúc mừng bác, em thì xin cạnh cái kiểu ứng tuyển kiểu này

Abc là anh hay chị dấy nhỉ? T cũng nộp CN HO đọt tuyển KHDN vừa rồi mà chưa thấy tăm tia j, h có nên tiếp tục apply cá nhân ko ta? Thấy bảo đã nộp 1 vị trú rồi thì thôi :((

Hic Oceanbank tuyển dụng lâu lắm. Cứ phải xác định trong vòng 2 tháng mới đi đến hồi kết các bạn à

em đăng ký vào vị trí nhân viên kinh doanh - khách hàng doanh nghiệp - Chi nhánh Đà Nẵng. Ngày 15 là hết hạn hôm nay là thứ 2 ngày 18 nhưng vẫn ko thấy thông báo gì... Lần đầu nộp hồ sơ không rõ như vậy là đậu hay rớt (^^^).
AI trả lời giúp em với được ko ạ.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Abc là anh hay chị dấy nhỉ? T cũng nộp CN HO đọt tuyển KHDN vừa rồi mà chưa thấy tăm tia j, h có nên tiếp tục apply cá nhân ko ta? Thấy bảo đã nộp 1 vị trú rồi thì thôi :((

Mình menly nha, theo mình thì đã nộp rồi thì thôi bạn ạ.
Họ không có thiện chí thì làm làm gì, mọi cố gắng lại trở nên vô ích cả thôi

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,685
Thành viên mới nhất
youhuihuodog55
Back