OceanBank [HOT] OceanBank tuyển dụng các vị trí thuộc phòng Khách hàng cá nhân trên toàn quốc [25.06.2013]

các tiền bối cho em hỏi : nếu đã ứng tuyển vào phòng KHDN mà bị trựot rồi thì có đựoc ứng tuyển tiếp tục vào phòng KHCN ko ạ!
em cảm ơn rất nhiều,%%-%%-

các tiền bối cho em hỏi : nếu đã ứng tuyển vào phòng KHDN mà bị trựot rồi thì có đựoc ứng tuyển tiếp tục vào phòng KHCN ko ạ!
em cảm ơn rất nhiều,%%-%%-

Em làm lại hồ sơ, ghi vị trí mình lựa chọn ở P. KHCN và nộp trực tiếp nơi em sẽ ứng tuyển nhé. :)

mọi người cho em hỏi cái mã số của vị trí ứng tuyển xem ở đâu ạ

đã bạn nào đi nộp rùi chưa nhỉ.......?

Mình đi nộp rồi đây Chi nhánh Hải Phòng, cảm giác là ức chế không tả được, thấy tốn thời gian, tốn công sức.
Được giới thiệu gặp chi Mai, vào gặp chị vùa béo vừa lùn, tuổi chạc tầm ngoài 35--> nghĩ bụng nhìn tướng người mặt này xôi thịt rồi, không khéo không được cái tích sự gì và y như rằng linh tính đúng
Đưa cho chị CV xin việc chị giở đọc luôn trang kinh nghiệm làm việc của bản thân và phần người nhà ( Bố, mẹ, anh chị)--chưa đầy 10 giây chi hỏi mấy câu cho qua chuyện rồi đáp thẳng hồ sơ ra 1 góc bàn nói mỗi câu của em xong rồi đấy rồi làm tiếp công việc của chị
--->Nhận xét là thế này : Không có cơ hội, loại hồ sơ ngay từ vòng gửi xe vì không có người quen.
Bác nào được qua vòng gửi xe thì chúc mừng bác, em thì xin cạnh cái kiểu ứng tuyển kiểu này

mọi người cho em hỏi cái mã số của vị trí ứng tuyển xem ở đâu ạ có phải là số thứ tự trong tờ doawload về đúng không ah . Em mong các bác trả lời sớm để em còn nộp không hết hạn mất .Em xin chân thành cảm ơn

Hic hum mình nộp ở chi nhánh giải phóng là hình như chị giao dịch viên nhận. Có bạn nào cũng nộp chi nhánh này không. Có gì hot ko

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,660
Thành viên mới nhất
info8xbetonline
Back
Bên trên