nộp hs đợt 10/3 vào vị trí đầu tư. có ai đc gọi đi thi tuyển hay pv cái này chưa ?

không biết khi nào mới có đợt test gdv mới nhỉ, m thấy ngân hàng này tuyển nhiều, các bạn đi test ầm ầm, sốt ruột quá hic hic
mình mới nộp hom qua xong chả biết đến bao h mới tới lượt, lên phòng hành chính thấy tập hồ sơ mà ngất, khó đến lượt lắm

mai mình đi test GDV, bạn nào có kinh nghiệm chia sẻ 1 chút được ko? mình đang ôn tập loạn xị lên, chẳng biết nên tập trung ôn gì?:D

mình ở ĐakLak, nộp hồ sơ đợt 10/3 mà vẫn chưa được gọi đi test. có bạn nào giống mình ko vậy, hay là sắp tới NH mới gọi, đang ở nhà ôn thi mà ko biết có được gọi đi thi ko ???

Mình vừa nhận được thông báo mai đi phỏng vấn mà chưa thấy thông báo test gì cả,không hiểu lắm @@
Hiện tại thì mình sắp ra trường thôi.2 tháng nữa.Hay là họ phỏng vấn sơ loại nhỉ, ai biết chỉ giùm cái

Mình vừa nhận được thông báo mai đi phỏng vấn mà chưa thấy thông báo test gì cả,không hiểu lắm @@
Hiện tại thì mình sắp ra trường thôi.2 tháng nữa.Hay là họ phỏng vấn sơ loại nhỉ, ai biết chỉ giùm cái
bạn nộp hồ sơ đợt nào, nộp trực tiếp hay qua mail, bạn chưa thi test mà được gọi pv luôn hả, bình thường thi test trc, ai qua được vòng thi test thì mới được gọi pv mà???

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,698
Thành viên mới nhất
snellemerch
Back
Bên trên