bạn đang làm trong SCB ah? mình nộp đợt hạn 10/3 vừa thi test hôm 21/3.còn CN 6 là vừa mới đăng tuyển đợt mới 18/4 mà,bạn làm vị trí gì ở CN nào thế ?
Em cũng làm IT bác ey, thi test xong nếu được thì nó sẽ gọi phỏng vấn, thường là phỏng vấn qua cầu truyền hình nếu ở xa, khoảng 1 tháng là xong hết các vòng
vớ vẩn, t mới nghỉ 4 tháng, t đảm bảo t làm o HN trừ bảo hiêm đi thực lĩnh mỗi tháng gần 8 tr đây, t có bảng lương đây
Không phải 8 tr đâu bác ey, 9tr cơ, còn vùng 1 với mấy chi nhánh to thì tầm 10 củ cho gdv, tín dụng chỉ 8tr :D

Em cũng làm IT bác ey, thi test xong nếu được thì nó sẽ gọi phỏng vấn, thường là phỏng vấn qua cầu truyền hình nếu ở xa, khoảng 1 tháng là xong hết các vòng

Không phải 8 tr đâu bác ey, 9tr cơ, còn vùng 1 với mấy chi nhánh to thì tầm 10 củ cho gdv, tín dụng chỉ 8tr :D
lúc bạn thi điểm ok ko ? mình thi đc có 36/80 không biết có hi vọng ko ? bạn đang làm chi nhánh nào ? lương bổng ntn ? cho ít kinh nghiệm pv với bạn.hihi

Phải chi em vào đây đọc cm sớm nhẻy
Bác ứng tuyển điện toán chi nhánh 6 phải ko
em đang ngồi trong scb mà gõ ra đây, ai chém gdv lương 8 củ thì đập đầu vào tường hộ em nhé , sau khi hợp nhất lương giảm hết rồi
Bác cho em hỏi vị trí CV KHCN ở SCB lương khoảng bao nhiêu? Áp lực như nào bác. Mong bác chia sẻ chút cho anh em ạ!

Đúng là SCB tuyển liên tục, mình nộp hồ sơ trước tết và thi ngay 28/02; nhưng lúc mình thi thì đợt trước lại đang phỏng vấn, và sau đó mình thấy lại tuyển đợt mới (ngày 10/03) nữa. Mình thi nghiệp vụ 62/80.
Bạn thi vị trí gì, mình chuẩn bị nộp vị trí CV Khcn, bạn có thể cho bọn mình biết cơ cấu đề thi ko?

Bác cho em hỏi vị trí CV KHCN ở SCB lương khoảng bao nhiêu? Áp lực như nào bác. Mong bác chia sẻ chút cho anh em ạ!
Theo bảng lương of CN e thì lương IT, Tín dụng = nhau , vùng 1 thì tầm ~ 8tr , thử việc ~ 7tr trong 2 tháng, áp lực không cao, chủ yếu là tự thân vận động và tinh thần làm việc, đi công tác đc 15k 1 lần nhé :D , mỗi tội nói scb thì dân toàn tưởng là sacombank T_T , thưởng cũng ít, chủ yếu làm ổn định thôi bác

Bạn thi vị trí gì, mình chuẩn bị nộp vị trí CV Khcn, bạn có thể cho bọn mình biết cơ cấu đề thi ko?
Đề thi thì gồm 2 phần, 1 phần tiếng anh và 1 phần kiến thức chuyên môn, tính toán
đề thi cũng khá chua, nên ôn kỹ lại chuyên môn, hôm em đi thi đc có 44/80 thôi, thế mà vẫn đậu, vì tỉ lệ chọi IT là 1/1 , còn GDV với tín dụng thì 1/5

Đề thi thì gồm 2 phần, 1 phần tiếng anh và 1 phần kiến thức chuyên môn, tính toán
đề thi cũng khá chua, nên ôn kỹ lại chuyên môn, hôm em đi thi đc có 44/80 thôi, thế mà vẫn đậu, vì tỉ lệ chọi IT là 1/1 , còn GDV với tín dụng thì 1/5
thi đc 44/80 khỏe rồi,chỗ mình thi cao điểm nhất là 43/80 thôi,mình 36/80 dưới TB mới chết nè,chờ tin kq thôi :( lúc bạn thi là 1 môn nghiệp vụ kết hợp tiếng anh chuyên ngành luôn đúng không

Chỉnh sửa lần cuối:
thi đc 44/80 khỏe rồi,chỗ mình thi cao điểm nhất là 43/80 thôi,mình 36/80 dưới TB mới chết nè,chờ tin kq thôi :( lúc bạn thi là 1 môn nghiệp vụ kết hợp tiếng anh chuyên ngành luôn đúng không
Thâ´y cu˜g phải miˋnh thi đc 50/80 av thi 15/30 tuog fail ai ngơˋ pass ngân hag naˋy co´ le˜ trên 50% la pass

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back
Bên trên