SCB [HOT] NHTMCP Sài Gòn (SCB) tuyển dụng hơn 300 GDV trên TOÀN HỆ THỐNG [29.02.2016]

Nói chung cũng không tốt lắm chắc là ko đậu... Mình định khoản dc mấy cái ah... cái nào không nhớ thì nói không nhớ và xin lỗi về nhà sẽ tìm hiểu lại.. Hội đồng tại chỗ 2 ( 1 phó GĐ, 1 kế toán trưởng), 1 người pv onl nữa bạn
Thi xog rùi thì cứ thoải mái thui b.hihi chúc bạn sớm nhận đc tin vui nha

SCB Đồng Tháp có kq rồi nhé, lấy 3 GDV, 1 cho PGD Sa Đéc, 2 ng còn lại ở CN. Bạn nào biết lương GDV + chế độ ntn thì chia sẻ giúp nhé. Thanks all :)

SCB Đồng Tháp có kq rồi nhé, lấy 3 GDV, 1 cho PGD Sa Đéc, 2 ng còn lại ở CN. Bạn nào biết lương GDV + chế độ ntn thì chia sẻ giúp nhé. Thanks all :)
Bạn pvan hôm nào mà có kết quả nhanh vậy?
Mình pvan thứ 7 tuần trc ở Hcm ko biết bao giờ có kết quả nửa, nghe nói trong tuần này mà lo quá. Hixx

rớt thì người ta có báo ko nhỉ hay ngta chỉ báo đậu thôi... Mà bạn nhận mail hay ngta gọi điện thoại....
Mình nộp chi nhánh Đồng Nai .... thấy nôn quá

rớt thì người ta có báo ko nhỉ hay ngta chỉ báo đậu thôi... Mà bạn nhận mail hay ngta gọi điện thoại....
Mình nộp chi nhánh Đồng Nai .... thấy nôn quá
rớt cũng có mail báo rớt nha bạn.hồi trước mình rớt có mail. Những người rớt mau có mail báo rớt lắm, bạn chưa có mail thì có khả năng đậu cao đó.

rớt cũng có mail báo rớt nha bạn.hồi trước mình rớt có mail. Những người rớt mau có mail báo rớt lắm, bạn chưa có mail thì có khả năng đậu cao đó.
mình đang hồi hộp mong chờ hichic...cứ thấy dt báo mail là hồi hộp check mail mà toàn là thư rác... mình pv hôm t7

M
mình đang hồi hộp mong chờ hichic...cứ thấy dt báo mail là hồi hộp check mail mà toàn là thư rác... mình pv hôm t7
Mình cũng giống bạn, pvan hôm thứ 7 tuần trước giờ cứ chờ từng ngày để biết kết quả, hồi hộp quá. NH pvan bạn nói khi nào thì biết kqua?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,491
Thành viên mới nhất
inhophuc
Back
Bên trên