SCB [HOT] NHTMCP Sài Gòn (SCB) tuyển dụng hơn 300 GDV trên TOÀN HỆ THỐNG [29.02.2016]

Haizzzz...pv thấy mấy a ghi quá chừng ghi...chắc tạch rồi...chúc em may mắn và thành công nữa là đúng luôn rồi...

Bạn pv ở tp.Hcm à? Bạn chia sẽ buổi pv của bạn đc ko? Cảm ơn bạn nhiều!
Nc mấy có 3 người hỏi, 1 người hỏi nghiệp vụ, cho đề tính toán, còn 1 người hỏi nếu đc tuyển dụng đi làm ở quận mấy được,...sau đó ngồi nc bình thường thôi. Nhưng mà nc ngta cho rớt thì rớt thôi..:)

Mình thi ngày 28 ở Phạm ngọc thạch. Hỏi chị kia nói là cố gắng trog tuần có kq. Nếu rớt cũng sẽ có mail cám ơn thí sinh. Đậu thì gd pv. Vậy mà chưa thấy gì. K biết đậu hay rớt nữa m.n ạ. Ai có thể chỉ dùm sdt gọi hỏi n.h ở tphcm k? Please

Thông tin cho các bạn chưa pv:
Mình pv hôm thứ 7 chi nhánh Đồng Nai.... không biết lấy bao nhiêu nhưng pv tổng cộng 6 người.....
Mình pv cũng nhanh và đa số câu hỏi quen thuộc: Tự giới thiệu bản thân, trước đã làm gì, tại sao nghỉ, Em biết gì về công việc GDV, Em hãy thử định khoản một số nghiệp vụ sau:...., Em biệt gì về SCB, e đánh giá thế nào về hoạt động của SCB trên đia bàn hoạt động trong tỉnh, Nếu dc làm e muốn lương bao nhiêu, khi nào e có thể nhận việc, .....
Mình bị chị kế toán trưởng xoay nghiệp vụ hơi chóng mặt

Theo mình thì đi pv thì cái gì biệt thì nói, cái gì nắm không rõ thì "Em xin lỗi e chưa tìm hiểu (hay bất kỳ lí do nào bạn cho hợp lý), không nên nói bừa nói đại...

Tự thấy pv khá ý ẹ nên chắc ko hi vọng lắm hichic

Còn bạn nào pv rùi chia sẻ ít kn cho bọn m bít vs ah. Cảm ơn các bạn nhìu nhìu

Thông tin cho các bạn chưa pv:
Mình pv hôm thứ 7 chi nhánh Đồng Nai.... không biết lấy bao nhiêu nhưng pv tổng cộng 6 người.....
Mình pv cũng nhanh và đa số câu hỏi quen thuộc: Tự giới thiệu bản thân, trước đã làm gì, tại sao nghỉ, Em biết gì về công việc GDV, Em hãy thử định khoản một số nghiệp vụ sau:...., Em biệt gì về SCB, e đánh giá thế nào về hoạt động của SCB trên đia bàn hoạt động trong tỉnh, Nếu dc làm e muốn lương bao nhiêu, khi nào e có thể nhận việc, .....
Mình bị chị kế toán trưởng xoay nghiệp vụ hơi chóng mặt

Theo mình thì đi pv thì cái gì biệt thì nói, cái gì nắm không rõ thì "Em xin lỗi e chưa tìm hiểu (hay bất kỳ lí do nào bạn cho hợp lý), không nên nói bừa nói đại...

Tự thấy pv khá ý ẹ nên chắc ko hi vọng lắm hichic
Ngta hỏi nhữg nghiệp vụ j vậy bạn?

Nói chung cũng không tốt lắm chắc là ko đậu... Mình định khoản dc mấy cái ah... cái nào không nhớ thì nói không nhớ và xin lỗi về nhà sẽ tìm hiểu lại.. Hội đồng tại chỗ 2 ( 1 phó GĐ, 1 kế toán trưởng), 1 người pv onl nữa bạn

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,491
Thành viên mới nhất
inhophuc
Back
Bên trên