SCB [HOT] NHTMCP Sài Gòn (SCB) tuyển dụng hơn 300 GDV trên TOÀN HỆ THỐNG [29.02.2016]

Cho mình hỏi một chút về vị trí giao dịch viên. Thông thường mình thấy vị trí này hầu như do nữ đảm nhiệm ở hầu hết các ngân hàng. Vậy cơ hội cho nam là ntn? Một câu nữa là việc phỏng vấn và thi ở vị trí này khác gì các vị trí khác? T không rõ lắm nên hy vọng ad và mn trả lời kỹ một chút. Cảm ơn mn!

mình nộp ở SG í, chưa sơ loại gì cả , mình nộp onli mới có thông báo chủ nhật tuần này thi ak, bạn thì sao?
mình nộp chi nhánh đồng nai ... hum thứ hai có đi pv sơ loại.... lúc 11h mới nhận được thông báo chiều t7 đi thi test.... không biết ở đây có ai thi chi nhánh đồng nai không vậy????

Mng cho e hỏi từ khi nộp hồ sơ đến lúc test và pv là bao lâu vậy ạ? hay là tùy chi nhánh

mình nộp chi nhánh đồng nai ... hum thứ hai có đi pv sơ loại.... lúc 11h mới nhận được thông báo chiều t7 đi thi test.... không biết ở đây có ai thi chi nhánh đồng nai không vậy????
đề có lẽ tương tự nhau, bạn hỏi chị gì thi rồi đó, học hỏi kinh nghiệm, topic này thấy ít người tham gia nên cũng khó tìm dc đóa

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,660
Thành viên mới nhất
info8xbetonline
Back
Bên trên