SCB [HOT] NHTMCP Sài Gòn (SCB) tuyển dụng GDV, NV KD, NV Tư vấn tại nhiều tỉnh thành [09.01.2015]

Mọi ngcho mình hỏi với, mình thi nvkd hôm nay, nghiệp vụ dc 48/80, t.a dc 17/30 thì ko biết liệu có ổn k nhỉ :(

Mọi người ơi, cho mình hỏi mình PV HTKD bên SCB trả lời cũng ok, mà sao bên nhân sự lại gọi lên xác nhận thời gian thử việc nhân viên kinh doanh, hoang mang quá, tiếc 1 cái đi lên xác nhận mà không chịu hỏi cho kỹ, lo lắng qá.
mà anh/ chị nào biết gì về vị trí nhân viên KD, chế đô, chỉ tiêu, ntn không? Tư vấn cho em với. em cảm ơn

Mọi người ơi, cho mình hỏi mình PV HTKD bên SCB trả lời cũng ok, mà sao bên nhân sự lại gọi lên xác nhận thời gian thử việc nhân viên kinh doanh, hoang mang quá, tiếc 1 cái đi lên xác nhận mà không chịu hỏi cho kỹ, lo lắng qá.
mà anh/ chị nào biết gì về vị trí nhân viên KD, chế đô, chỉ tiêu, ntn không? Tư vấn cho em với. em cảm ơn
bạn pv chi nhánh nào thế

NV HTKD (hỗ trợ KD) ở SCB công việc là làm tờ trình thẩm định (cái này ko rõ là có hay ko), đi công chứng hồ sơ, đăng ký giao dịch bảo đảm, nhắc KH đóng nợ gốc lãi. Cơ bản là thế, chỉ tiêu thấp hơn nhiều so với NV KD, nhưng tất nhiên là lương sẽ ko bằng NV KD. Ngân hàng đang tuyển nhiều NV KD và NV HTKD nên có thể bạn nào apply NV KD nhưng chưa đạt có thể chuyển sang xét cho vị trí NV HTKD (hoặc ngược lại).
NH này đa số là test > 50% sẽ có cơ hội đc gọi phỏng vấn nhé.

Mình thi tiếng anh 16/30, nghiệp vụ 47/80. Không biet có cơ hội đi pvấn không nhỉ :3 buồn ghê

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,527
Thành viên mới nhất
ngoctai1312
Back
Bên trên