[HOT] NHTMCP Quốc dân (NCB) tuyển dụng GDV tại H/Nội, TPHCM&nhiều tỉnh thành trên toàn quốc [16.08]

Hôm nay mình đã lần mò đc link ứng tuyển trực tuyến tại trang ncb-bank.vn (hix mình ko chèn đc link vô đây). Các bạn vào thử xem?
Nộp mấy kiểu kia kiểu nào cũng hoang mang...thôi ta vô web mới nhập cuộc cho chắc @@. Thấy phần thông tin tuyển dụng cũng có đăng tuyển Giao dịch viên trên toàn quốc từ ngày 03/07/2014 đấy các bợn ợ :3

Hôm nay mình đã lần mò đc link ứng tuyển trực tuyến tại trang ncb-bank.vn (hix mình ko chèn đc link vô đây). Các bạn vào thử xem?
Nộp mấy kiểu kia kiểu nào cũng hoang mang...thôi ta vô web mới nhập cuộc cho chắc @@. Thấy phần thông tin tuyển dụng cũng có đăng tuyển Giao dịch viên trên toàn quốc từ ngày 03/07/2014 đấy các bợn ợ :3
Mình thấy tuyển GDV trên toàn hệ thống từ tháng 4 cơ, trong bản tin tuyển dụng số 1 tháng 04 nhưng hình như chỉ có QHKH được gọi đi test.

ko tải được hồ sơ trên vietnamwwork thì làm tn hả các bạn, duứoi 512kb thì làm sao đc :(

ứng tuyển trực tiếp hình như ko có gdv bạn ợ, mới đổi tên web đấy, t vào 2 hôm trước vẫn là navi, hôm nay chuyển sang tên miền này, nói chung chẳng rõ thôgn tin gì lun

có 1 đợt mình nộp hồ sơ trực tiếp, mà cũng k thấy thông báo đi thi tuyển. cũng chẳng thấy thông tin j là ai được gọi đi fv gdv. ngân hàng này tuyển vớ vẩn quá, bạn mình cũng nộp mấy lần mà k thấy j :(

mình cũng pv ko biết nộp vietnamwork có oke k, vào web bank thì chẳng có mail tuyển dụng

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,642
Thành viên mới nhất
fun88ist1
Back
Bên trên