Tớ ở HN. Nội dụng thư như vậy nè:

[THÔNG BÁO KẾT QUẢ PHỎNG VẤN GIAO DỊCH VIÊN]

T
TuyenDung%40ncb-bank.vn

Tuyen Dung (K.NL)
tới Minh,
1 giờ trước
Chi tiết

Kính gửi Anh/Chị:

Ngân hàng TMCP Quốc Dân (NCB) trân trọng cảm ơn sự hợp tác quý báu của Anh/Chị trong đợt tuyển dụng vừa qua tại vị trí Giao dịch viên Chi nhánh Hà Nội.

NCB đánh giá cao những mục tiêu phát triển nghề nghiệp của Anh/Chị cũng như sự phù hợp của Anh/Chị đối với vị trí chúng tôi cần tuyển dụng.

Tuy nhiên, trong giai đoạn hiện tại, NCB chưa mở rộng các chỉ tiêu tuyển dụng theo quy mô lớn nên số lượng nhân sự cần tuyển sẽ hạn chế hơn. Vì lẽ đó, chúng tôi rất lấy làm tiếc phải thông báo tới Anh/Chị về việc chưa thể hợp tác với Anh/Chị trong giai đoạn này được.

Kết quả tuyển dụng, thông tin tuyển dụng của Anh/Chị có giá trị trong vòng 3 tháng, chúng tôi xin phép được liên lạc lại với Anh/Chị nếu NCB có nhu cầu tuyển dụng để phục vụ quá trình phát triển kinh doanh và mở rộng hoạt động .

Kính chúc Anh/Chị sức khỏe, may mắn, hạnh phúc và thành công trong công việc.

Trân trọng thông báo!

Ừm. Tớ pv vòng cuối rồi. Ko biết ở đây có bạn nào đc gọi đi làm chưa.

Tớ ở HN. Nội dụng thư như vậy nè:

[THÔNG BÁO KẾT QUẢ PHỎNG VẤN GIAO DỊCH VIÊN]

T
TuyenDung%40ncb-bank.vn

Tuyen Dung (K.NL)
tới Minh,
1 giờ trước
Chi tiết

Kính gửi Anh/Chị:

Ngân hàng TMCP Quốc Dân (NCB) trân trọng cảm ơn sự hợp tác quý báu của Anh/Chị trong đợt tuyển dụng vừa qua tại vị trí Giao dịch viên Chi nhánh Hà Nội.

NCB đánh giá cao những mục tiêu phát triển nghề nghiệp của Anh/Chị cũng như sự phù hợp của Anh/Chị đối với vị trí chúng tôi cần tuyển dụng.

Tuy nhiên, trong giai đoạn hiện tại, NCB chưa mở rộng các chỉ tiêu tuyển dụng theo quy mô lớn nên số lượng nhân sự cần tuyển sẽ hạn chế hơn. Vì lẽ đó, chúng tôi rất lấy làm tiếc phải thông báo tới Anh/Chị về việc chưa thể hợp tác với Anh/Chị trong giai đoạn này được.

Kết quả tuyển dụng, thông tin tuyển dụng của Anh/Chị có giá trị trong vòng 3 tháng, chúng tôi xin phép được liên lạc lại với Anh/Chị nếu NCB có nhu cầu tuyển dụng để phục vụ quá trình phát triển kinh doanh và mở rộng hoạt động .

Kính chúc Anh/Chị sức khỏe, may mắn, hạnh phúc và thành công trong công việc.

Trân trọng thông báo!
bạn ơi bạn nhận đc mail này lâu chưa bạn????

Chưa thấy gì hết, nhưng mình thấy như một số Ngân hàng đỗ thì ko nói làm gì nhưng trượt thì ko phải ai cũng nhận được mail thông báo trượt đâu T.T.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,096
Tổng số thành viên
351,856
Thành viên mới nhất
evip88li
Back
Bên trên