t cũng vậy, thôi chờ nốt ngày hnay, còn k thì tạch, vì các bạn khác là 23.08 thi test. nếu k đc thì coi như tạch rùi,

ca chiều của t ngày 19/08 chị ấy hẹn sẽ sớm có mail gửi lại, cũng nhanh thôi, khoảng 1,2 ngày gì đó, mình cũng chờ nốt ngày hnay xem sao
t cũng pv chiều 19/8,t với 3 bạn nữa sau khi pv xong d chị pv dặn ra ngoài chờ lát,ai đạt sẽ có giấy mời,các bạn còn lại đừng quá buồn vì xem xét và có thể gửi mail sau mà. cơ mà hôm ý mấy bạn pv trước t ra rồi cũng thấy về luôn,t cũng ko hiểu tại sao có lúc nọ lúc kia thế (((.hic

mình cũng pv 11h ngày 15 vị trí GDV, thấy chị ý bảo sẽ gửi mail thông báo mà chưa thấy gì trong khi một số bạn đi pv đã có giấy đi test rồi, lo lắng .Hôm 15 mình chẳng thấy ai đc phát giấy đi test cả, không lẽ hôm đó không ai qua đc vòng pv @.@ hix

t cũng thi hôm 15 ko nhận đc mail. Hôm đó cũng PV vui vẻ, chiều cao cũng qua 1m62 chẳng nhẽ tạch từ vòng gửi xe!

t cũng pv chiều 19/8,t với 3 bạn nữa sau khi pv xong d chị pv dặn ra ngoài chờ lát,ai đạt sẽ có giấy mời,các bạn còn lại đừng quá buồn vì xem xét và có thể gửi mail sau mà. cơ mà hôm ý mấy bạn pv trước t ra rồi cũng thấy về luôn,t cũng ko hiểu tại sao có lúc nọ lúc kia thế (((.hic

ô, hay thật, vậy là ngày 19 ấy cũng có b ạn nhận đc giấy mời thi test, thế thì còn chờ mail gì nữa, tạch rồi còn đâu, m pv đợt đầu chị í nói là sẽ sớm gửi mail cho các em, cũng tầm 1,2 ngày thôi , chả hiểu tnao,

Có bạn nào pvấn ngày 14 mà có mail đi test chưa?:O
Lội dòng đọc post thấy bạn bảo là có thử mời test j j đó ngày 23, giờ vẫn chưa thấy gì T____T
tớ pv hôm 15, cả lúc trc tớ chả thấy ai có giấy mời cả, nghe bạn trên này nói lúc 4 rưỡi 5h kém mới xuất hiện giấy test, chiều hôm thứ 2 vừa r tớ có nhận đc cuộc điện thoại bảo là sẽ gửi mail thông báo test, xong đến sáng qua (sáng thứ 4) tớ gọi lại vì chưa nhận đc mail, c nghe đt bảo sẽ check lại r gửi mail sau, nhưng hnay vẫn chưa có động tĩnh j :(( liệu có khi nào chờ các bạn test xong ngày 23, nếu các bạn í làm bài tốt thì ko gọi thêm ai đi test nữa, còn ko thì gọi tiếp đi test ko nhỉ =)))

tớ pv hôm 15, cả lúc trc tớ chả thấy ai có giấy mời cả, nghe bạn trên này nói lúc 4 rưỡi 5h kém mới xuất hiện giấy test, chiều hôm thứ 2 vừa r tớ có nhận đc cuộc điện thoại bảo là sẽ gửi mail thông báo test, xong đến sáng qua (sáng thứ 4) tớ gọi lại vì chưa nhận đc mail, c nghe đt bảo sẽ check lại r gửi mail sau, nhưng hnay vẫn chưa có động tĩnh j :(( liệu có khi nào chờ các bạn test xong ngày 23, nếu các bạn í làm bài tốt thì ko gọi thêm ai đi test nữa, còn ko thì gọi tiếp đi test ko nhỉ =)))

có khi mấy đứa pv trc thì lại test sau rồi :))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,653
Thành viên mới nhất
euchinicute
Back
Bên trên