t cũng số ý goi nhưng mà lúc nãy t k cầm đt nên k nghe, gọi lại thì không ai nghe, họ bảo những gì thế cậu :(
c ấy bảo sáng mai 9h50 đến hội sở bên 28 Bà Triệu pv b ạ. chắc phải có số máy lẻ rùi. b đọc lại mấy trang đầu xem, hình như có đó

thấy mấy bạn dc gọi cũng có linh tính,y như rằng dc gọi luôn,của t là đuôi 5522.

E vừa nhận được mail rồi, em nộp từ 29/07 kìa, nên các bác cứ từ từ :), mà e ghi trong cv chỉ là 1m6 thôi. Lần đầu được đến hội sở NCB, có phần hồi hộp :D:D Mong là em sẽ được đi test :p

bạn cao bnhiu vậy? lo lắng kai khoản đo chiều cao tie hjc
chiều cao mình thấy kiểu random hay sao í, có bạn cao hơn mình thì bị đo, mình trông thấp hơn bạn í thì lại ko bị đo, mà ở phía page 15 hay 16 có bạn bảo là m58 vẫn nhận đc giấy mời test vòng 2 mà

chiều cao mình thấy kiểu random hay sao í, có bạn cao hơn mình thì bị đo, mình trông thấp hơn bạn í thì lại ko bị đo, mà ở phía page 15 hay 16 có bạn bảo là m58 vẫn nhận đc giấy mời test vòng 2 mà
thế ko đủ m62 là về à c,hic,gì mà nhiều ng cao thế,san si xíu chứ.

mình nộp hôm 1.8 nhưng trc đó có ứng tuyển bên vietnamwork.... vừa nhận được điện thoại và email được gọi đi pvan rồi.... vui quá, dù chẳng biết sẽ thế nào nhưng đây là lần đầu được gọi đi pvan (dù chỉ là pvan sơ loại)....
hôm trc mới nghĩ bị loại hồ sơ.... lo quá đi
@touchthesky : mai bạn pvan ca chiều ở HN ah? lúc mấy giờ thế, mình là 13h50 ^^

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,671
Thành viên mới nhất
12bet1net