[HOT] NH Chính sách Xã hội (VBSP) tuyển dụng năm 2014 tại KV Nam Bộ

đáp án là ô tô thôi, vì những đáp án còn lại sao mà cầm cố được?

các bạn đi thi nhớ đề up lên giúp nhé, để năm sau cố gắng đi thi vào ngân hàng này ạ. :)

T cũng chọn đất rừng trồng. Thấy mays b xung quanh làm thế nên làm vậy luôn à. Mà cũng ngộ ha. Trắc nghiệm thì chỉ cần trao đổi chút là ra đáp án. Vậy mà giám thị để thả cửa à. Trong khi 2 người đó, 1 người là trưởng ban kiểm soát của Hội sở, 1 người là Trưởng phòng nhân sự Hội sở. Chắc cũng có suất hết rồi mới để tự do vậy
bạn thi ở cụm nào mà giám thị để thả cửa vậy? chỗ mình thi thấy ko có ai trao đổi j hết ak

dot thi nay mjh thay to chuc thi ko khach quan chut nao. thi trax nghiem tren giay ,gac thi thì de nen minh thấy may ban cap dê từa lưa lun. có bạn còn chup hinh đề thi tung lên fb nhờ nguoi giai dum nua mới gê. phai chi thi test online như may ngan hang thuong mai thi mjh con hy vong.

dot thi nay mjh thay to chuc thi ko khach quan chut nao. thi trax nghiem tren giay ,gac thi thì de nen minh thấy may ban cap dê từa lưa lun. có bạn còn chup hinh đề thi tung lên fb nhờ nguoi giai dum nua mới gê. phai chi thi test online như may ngan hang thuong mai thi mjh con hy vong.
Hóa ra có người to gan dám sử dụng đt. Hị! Gan mình bé quá! Tình hình này thì 10 đm mỗi môn mới đỗ rùi.

Sao mình đề lẻ mà ko thấy câu này ta? Mình chỉ có đáp án là: vàng; sổ tiết kiệm; wuyền sử dụng đất; ngoại tệ. Mình chọn ngoại tệ :)
câu này thuộc đề chẳn rồi, cả 2 đề đều là đề lẻ, chỉ phân biệt dựa trên SBD thôi. câu này mình chọn Quyền sử dụng đất.

Chờ mòn mỏi đi b! Mình đoán sớm nhất là 1 tháng, và có thể phải đợi đến 2 tháng. Đợt nộp hồ sơ xong còn đang phải chờ bao lâu nữa là.
mình nge 1 giám thị bảo, 4 tháng có kết quả, trắc nghiệm và thí sinh ít làm gì tới 4 tháng, mình nghĩ chắc chờ sắp xếp cho COCC vào làm.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,685
Thành viên mới nhất
youhuihuodog55
Back
Bên trên