[HOT] NH Chính sách Xã hội (VBSP) tuyển dụng năm 2014 tại KV Nam Bộ

CN Long An hạn nộp hồ sơ là ngày mấy vậy các bạn? Tốt nghiệp DH ngân hàng loại Văn Bằng 2 có được đăng ký không vậy?

Trong đề thi năm 2012, tôi có thấy phần thi tự luận, còn bài tập thi bao gồm 2 môn KTNH và NVTD, nội dung ôn thi khá rộng, vậy bạn có nge nói có đc đem tài liệu vào ko? à còn về phần kế toán, tôi thấy có xen lẫn kế toán tài chính nữa, như vậy làm sao nhớ hết bảng tài khoản:(. Bạn có quen ai thi năm 2012 hỏi tham khảo xem dùm t về vấn đề này với.
Còn phần phỏng vấn, t nge nói là ngày mình đi thi tập trung sẽ phỏng vấn lun, phỏng vấn trc khi thi, cái này có ko bạn. :)
Được đem tài liệu hay không thì tùy nơi bạn :D

Ace cho minh hoi? MB Voi nhcsxh chon ngân hang nao day? Tu van giúp minh voi. Thanks nhiu!?
Bạn nên phân biệt là ngân hàng quốc doanh thì áp lực không cao, lương cũng không cao nhưng lại rất ổn định không sợ bị đuổi. Ngân hàng ngoài quốc doanh lương cao kèm theo áp lực công việc cao, khi kinh tế khó khăn dễ bị giảm lương bị đuổi. Đấy bạn thích áp lực hay không áp lực thì chọn thôi :D

Thi NHCS có 3 môn, tín dụng, KTNH, tin học. Pv thì khá đơn giản, hầu như là qua hết. Nhưng chỉ sợ là nơi các bạn nộp đã có suất rồi thôi. Về chế độ làm việc thì không chịu nhiều áp lực, chỉ có tội là hay phải đi xã, mất thời gian. Lương thưởng thì ok, tầm 6, 7 củ cho bằng đại học, mà nghe đâu bét bẹt thì 1 năm phải tầm 15 tháng lương là ít.

Tình hình là mình mới đi nộp hồ sở ở An Giang, tỉnh mình có 5 chỉ tiêu mà, trung tâm chỉ có 2 ng, 3 ng còn lại đi làm ở huyện. Mình thấy hồ sơ đa số được nhận nếu đủ và đúng yêu cầu, ngoại hình nữa. Nghe đâu còn PV 1 lần nữa, qua pv mới được đi thi test. Chị nhận hồ sơ cho biết nếu được chọn sẽ gọi điện cho hay, còn rớt thì k có thông báo j hết

Tình hình là mình mới đi nộp hồ sở ở An Giang, tỉnh mình có 5 chỉ tiêu mà, trung tâm chỉ có 2 ng, 3 ng còn lại đi làm ở huyện. Mình thấy hồ sơ đa số được nhận nếu đủ và đúng yêu cầu, ngoại hình nữa. Nghe đâu còn PV 1 lần nữa, qua pv mới được đi thi test. Chị nhận hồ sơ cho biết nếu được chọn sẽ gọi điện cho hay, còn rớt thì k có thông báo j hết
Ngọc mai pk???

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,657
Thành viên mới nhất
trungtammatgia
Back