NCB [HOT] Ngân hàng TMCP Nam Việt – Chi nhánh Hà Nội tuyển dụng 15 chỉ tiêu Chuyên viên quan hệ khách hà

• Bắt đầu badday03
  • Ngày bắt đầu
Hôm nay thông báo kết quả rồi, mình đã bị trượt, bài tập phần DN mình ko làm được. Có lẽ đó là nguyên nhân chính khuyến mình ko được chọn. Rất tiếc. Chúc các bạn vào phòng pv thành công.. Goodluck

Cái đấy khó nên ai cũng không làm đc mà , chắc chiều họ mới gọi thôi bạn ạ
Hôm nay thông báo kết quả rồi, mình đã bị trượt, bài tập phần DN mình ko làm được. Có lẽ đó là nguyên nhân chính khuyến mình ko được chọn. Rất tiếc. Chúc các bạn vào phòng pv thành công.. Goodluck

Ai thông báo kết quả cho bạn đấy??? Gọi điện hay gửi mail hay nhắn tin, trượt là họ thông báo à mình chưa thấy thông báo gì, làm ơn trả lời giúp mình nhé.

Có kết quả rồi. Tớ vừa nhận được điện thoại báo hoàn tất giấy tờ và chuẩn bị cho tuần sau phỏng vấn. Lịch sẽ được thông báo cụ thể sau

mình đã PV ngân hàng này đợt trước rồi,đợt của mình có 2 ng Pv nhé. Một chị rất xinh và 1 anh hình như là trưởng phòng KHCN. Chị thì khá niềm nở còn anh kia cứ thế nào ý,mình không thích thái độ đối với ứng viên của anh ý tí nào:)
Chúc các bạn may mắn:))

mình đã PV ngân hàng này đợt trước rồi,đợt của mình có 2 ng Pv nhé. Một chị rất xinh và 1 anh hình như là trưởng phòng KHCN. Chị thì khá niềm nở còn anh kia cứ thế nào ý,mình không thích thái độ đối với ứng viên của anh ý tí nào:)
Chúc các bạn may mắn:))

Bạn pv vị trí gì vậy? Bạn chia sẻ thêm đc k, họ hỏi những gì vậy?

t gọi trực tiếp cho các chị ấy luôn, và nhận được là ko được gọi mà, danh sách trượt t thấy ko nhiều, tiếc quá

hum tớ đi pv thì hỏi mấy câu như là : giới thiệu bản thân, kinh nghiệm vc cũ, rồi hỏi về sản phẩm của họ, cách tìm kiếm, tiếp cận KH như nào,thấy ngân hàng navi như thế nào,có ấn tượng j, rồi đưa ra 1 sản phẩm kêu em thử tư vấn cho anh/chị, nhưng mềnh choáng nhất là câu " em hãy so sánh sản phẩm cho vay oto của naivibank vs techcombank".Kiểu như chơi khó nhau ý, trong khi mình đã làm ở techcombank bao h đâu.Nghe xong câu ý mềnh biết mềnh tèo:)))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,650
Thành viên mới nhất
lagwagonmerch
Back
Bên trên