NCB [HOT] Ngân hàng TMCP Nam Việt – Chi nhánh Hà Nội tuyển dụng 15 chỉ tiêu Chuyên viên quan hệ khách hà

• Bắt đầu badday03
  • Ngày bắt đầu
Cảm ơn bạn nhiều nhé. ý mình hỏi là đề nghiệp vụ có luật, bài tập, hay là câu hỏi tình huống, hay câu hỏi đánh giá kĩ năng không bạn.

Không có luật mấy, có bài tập, câu hỏi tình huống và đánh giá kĩ năng, giải quyết trường hợp cụ thể bạn nhé.

Không có luật mấy, có bài tập, câu hỏi tình huống và đánh giá kĩ năng, giải quyết trường hợp cụ thể bạn nhé.

Thank bạn nhiều nhé. bạn có hỏi bao giờ có kết quả không thế. mình nộp đúng ngày 15/08 không biết có được gọi đi thi nữa không biết. hic hồi hộp chờ đợi

Thank bạn nhiều nhé. bạn có hỏi bao giờ có kết quả không thế. mình nộp đúng ngày 15/08 không biết có được gọi đi thi nữa không biết. hic hồi hộp chờ đợi

Mình nói thật nếu bạn nộp vào thời điểm 15/8 thì bạn phải chờ đợt sau rồi, ngân hàng bao giờ cũng gom đủ thí sinh mới thi tuyển nhé.Đợt mình vừa rồi anh trưởng phòng nhân sự bảo sẽ có kết quả ít nhất là sau 1 tuần. Đành chờ đợi thôi...

mình nộp hôm đầu tháng 8 mà cũng ko được gọi, chắc tạch từ vòng hồ sơ rồi

các bạn thi về im lặng vậy ,chia sẽ ít kinh ng thi tuyển hôm vừa rùi đi các bạn ơi =))

các bạn thi về im lặng vậy ,chia sẽ ít kinh ng thi tuyển hôm vừa rùi đi các bạn ơi =))

Im lặng ở đây là đang chờ kết quả, còn cái kiểu bạn cười cợt nói người khác chia sẻ kinh nghiệm thi tuyển như thế thì mình xin lỗi nhé chẳng ai giúp đâu.

Như đã chia sẻ, đề rất khoai ko hề dễ dàng chút nào kể cả tiếng anh lẫn nghiệp vụ thậm chí còn khó hơn các ngân hàng khác mình từng thi, đó là ý kiến riêng của mình. Họ nói sau 1 tuần gì đó sẽ có kết quả, cùng chờ đợi thôi...

Im lặng ở đây là đang chờ kết quả, còn cái kiểu bạn cười cợt nói người khác chia sẻ kinh nghiệm thi tuyển như thế thì mình xin lỗi nhé chẳng ai giúp đâu.

Như đã chia sẻ, đề rất khoai ko hề dễ dàng chút nào kể cả tiếng anh lẫn nghiệp vụ thậm chí còn khó hơn các ngân hàng khác mình từng thi, đó là ý kiến riêng của mình. Họ nói sau 1 tuần gì đó sẽ có kết quả, cùng chờ đợi thôi...
cho mình hỏi thêm câu này nhé câu bài tập là tự luận hay trắc nghiệm hả bạn và về xác định hạn mức cho vay hay là bài tập về gì vậy bạn. Xin các bạn chia sẻ tí. thank

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,651
Thành viên mới nhất
testamentmerch
Back
Bên trên