(HOT) Ngân hàng Thưởng tết âm lịch 2013 - Tâm sự và những con số!

Re: (HOT) Thưởng tết âm lịch_tâm sự và những con số!

Yes,
Đợt 22/12 + Tết dương lịch: thưởng 3 tháng lương
Âm lịch các khối tại Hội sở 4 tháng, các chi nhánh trung bình 2 tháng ;)
Đang buồn, mới nghe giám đốc nói chi nhánh mình được 2 tháng.
Năm ngoài ACB lợi nhuận cao (mình mới sang MB được 1 năm), chi nhánh mình loại A nên được 7 tháng...có thể nói là hoàng kim luôn!

Mình cũng muốn đóng góp một ít tín dụng để ủng hộ cho thread này :)
Mấy Mod treo thưởng cho các bạn đóng góp nhiều nhất, còn mình thì muốn dành tặng cho 20 bạn đầu tiên có tham gia đóng góp nhưng không nằm trong danh sách trúng quà của các Mod nhé, mỗi bạn 5,000 tín dụng ;)
Chúc mọi người năm mới vui vẻ tràn đầy NIỀM VUI & TÀI LỘC :))

P/S: Đã chuyển khoản cho Mr_bank rồi ạ, có j nhờ anh transfer cho các bạn giùm :)

Cảm ơn bạn đã đóng góp cho các thành viên trong diễn đàn, Mr_bank không phải là Mod đâu nhé :D

Cái này chính thức nhé, nhưng mình biết chưa đầy đủ: ACB chi nhánh xếp loại A thì được 3 - 4 tháng. Số lượng chi nhánh đạt loại A khoảng 5 chi nhánh. Chúc mừng các bác!
Các loại khác thì đang tính toán cho hợp lý!
PS: Bác nào hướng dẫn em cách chuyển tín dụng cho bác Mr_Bank với! Do em đăng ký tặng 10.000 tín dụng!

Di chuyển con chuột đến phần nội dung "Tín dụng" bên phải màn hình, để chuột vào con số tín dụng bạn đang có, click chuột trái 01 lần sẽ hiện ra 1 ô cửa sổ, và cứ như vậy bạn sẽ làm theo những thao tác ghi trong đó. :D

- - - Updated - - -

Có bạn nào chỉ giúp mình cách chuyển khoản tín dụng để ủng hộ topic này ko?

Bạn có thể làm theo hướng dẫn trên nhé :p

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Mình cũng muốn đóng góp một ít tín dụng để ủng hộ cho thread này :)
Mấy Mod treo thưởng cho các bạn đóng góp nhiều nhất, còn mình thì muốn dành tặng cho 20 bạn đầu tiên có tham gia đóng góp nhưng không nằm trong danh sách trúng quà của các Mod nhé, mỗi bạn 5,000 tín dụng ;)
Chúc mọi người năm mới vui vẻ tràn đầy NIỀM VUI & TÀI LỘC :))

P/S: Đã chuyển khoản cho Mr_bank rồi ạ, có j nhờ anh transfer cho các bạn giùm :)

Đã nhận 100.000 tín dụng của final_memory2050, nhận 10.000 của GGSN chuyển khoản ủng hộ Topic nhé. :)

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Em cũng đã chuyển khoản ủng hộ rùi nhé. Mr_bank xem lại đã nhận được chưa giúp với nhé. :)

Em cũng đã chuyển khoản ủng hộ rùi nhé. Mr_bank xem lại đã nhận được chưa giúp với nhé. :)

OK, tài khoản đã nổi lên rồi, tin nhắn vừa báo về :D Thanks ngocdung317 nhé. :)

Dạo này muốn chuyển khoản tiền ủng hộ mà sao ko làm đc, đã đọc hướng dẫn của Mr bank mà ko thấy Tín dụng đâu hết :(

Thúy di chuyển con chuột vào số 6.783 là số dư tín dụng Thuybank đang có đấy, click chuột trái 1 lần là hiện ra cửa sổ hướng dẫn tiếp theo phải làm thế nào mà :D

MB thưởng tập trung 1 tháng lương thôi

Còn việc chi thưởng thêm 1 tháng là do tình hình kinh doanh của mỗi chi nhánh.

Cơ chế thưởng tết của MB cũng đặc thù nên cũng không cao so với các ngân hàng khác

MB mà thưởng không cao thì ngân hàng nào năm nay thưởng cao hơn hả bác >"<

Thông tin mới cập nhật, Ngân hàng SHB đã có tin chia thưởng, tuy nhiên lại chia theo xếp hạng của các Chi nhánh.
Hạng A: 1,5 tháng lương, các hạng khác (B, C...) tính theo hệ số :)

Em cũng xin ủng hộ 10.000 tín dụng nhé anh Mr_bank ;)) ;))
Không khí trên Ub vui thiệt đoá :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,532
Thành viên mới nhất
youhuihuodog994
Back