(HOT) Ngân hàng Thưởng tết âm lịch 2013 - Tâm sự và những con số!

Alo bác bank, do chức năng chuyển tín dụng của Diễn đàn đang bị lỗi nên em chưa chuyển hàng cho bác được:-s. Em sẽ chuyển ngay khi chức năng này hoạt động bình thường trở lại;)). Vì bị lỗi nên bác cũng chưa chuyển được, các bạn đủ điều kiện nhận tín dụng phải chờ thêm rồi:|. Trong lúc chờ đợi bác rà soát lại rồi update lên topic danh sách những bạn đủ điều kiện nhé:>

Thỉnh thoảng đi uống cafe, nhậu nhẹt gì đó các bác nên mua 1,2 tờ vé số. em nói thật. chẳng phải mình lô đề, số má gì, nhưng lâu lâu mua chơi để cầu may duyên phận, năm ngoái em trúng được 20 triệu.
PS: Đừng mua liên tục, như em nói "thỉnh thoảng", lúc nào thấy vui vui thì mua.

Thỉnh thoảng đi uống cafe, nhậu nhẹt gì đó các bác nên mua 1,2 tờ vé số. em nói thật. chẳng phải mình lô đề, số má gì, nhưng lâu lâu mua chơi để cầu may duyên phận, năm ngoái em trúng được 20 triệu.
PS: Đừng mua liên tục, như em nói "thỉnh thoảng", lúc nào thấy vui vui thì mua.

Chuẩn đấy, đôi khi xem phước phận mình đến đâu chứ đừng nghĩ làm giầu về ba cái đó, nếu giầu được chắc cũng không phải ngồi gõ phím lạch cạch thế này :))

từ Tết tới giờ em có hứng mua mỗi ngày 1 tờ, có hôm 2 tờ mà chưa thấy thần tài gõ cửa nữa,...cũng đg suy nghĩ kiếm việc j đó làm thêm.Cho em hỏi các bác có dám bỏ ra vài chục triệu đàu tư lĩnh vực mà mình chưa làm lần nào k, cũng k rành về nó nhưng hiệu quả kinh tế, ít rủi ro, time khoảng 2 năm...( việc hợp pháp nhá) ^^

từ Tết tới giờ em có hứng mua mỗi ngày 1 tờ, có hôm 2 tờ mà chưa thấy thần tài gõ cửa nữa,...cũng đg suy nghĩ kiếm việc j đó làm thêm.Cho em hỏi các bác có dám bỏ ra vài chục triệu đàu tư lĩnh vực mà mình chưa làm lần nào k, cũng k rành về nó nhưng hiệu quả kinh tế, ít rủi ro, time khoảng 2 năm...( việc hợp pháp nhá) ^^
Còn trẻ, không phải nuôi ai (ba mẹ, anh/chị, cháu chắt, vợ con), không phải có trách nhiệm với ai thì cứ máu đi bác. Nhưng nếu đang giúp gia đình hay ai khác thì nên suy nghĩ và tính toán thật kỹ, để không tạo gánh nặng cho riêng mình và bất cứ ai.

Còn trẻ, không phải nuôi ai (ba mẹ, anh/chị, cháu chắt, vợ con), không phải có trách nhiệm với ai thì cứ máu đi bác. Nhưng nếu đang giúp gia đình hay ai khác thì nên suy nghĩ và tính toán thật kỹ, để không tạo gánh nặng cho riêng mình và bất cứ ai.

em mới có vợ rui bác ợ...chắc k dám máu quá..hjhj

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,798
Thành viên mới nhất
riseagainstmerc
Back