(HOT) Ngân hàng Thưởng tết âm lịch 2013 - Tâm sự và những con số!

Bảo Việt Bank thưởng theo hệ số hiệu quả công việc nếu đạt xuất sắc thì được 2 tháng lương còn giảm dần đến chưa đạt là 0,2 tháng lương. Đa phần ae được 1,1 tháng lương.
Nhân viên không trong danh sách xét hiệu quả được 1,3 củ :) Ngoài ra anh em còn được thưởng tiền lì xì nhận đầu năm là 1 củ với mỗi tiền công đoàn là 7 ;ít nữa (e update thiếu)
P/s: em cập nhật mấy NH mà bác Mr.Bank chả update cho em gì cả :(

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Vietin năm nay ko có thưởng cả Tết âm lẫn tết duơng, chỉ có tiền quyết toán cuối năm và thưởng các chi nhánh về mức độ hoàn thành nhiệm vụ thôi. Mình mới thử việc chả có tiền mà ăn tết :((

Vietin năm nay ko có thưởng cả Tết âm lẫn tết duơng, chỉ có tiền quyết toán cuối năm và thưởng các chi nhánh về mức độ hoàn thành nhiệm vụ thôi. Mình mới thử việc chả có tiền mà ăn tết :((

Thôi cố gắng hy vọng năm sau đi bạn.dù gì vietinbank là 1 ngân hàng lớn.bạn có nhiều cơ hội phấn đấu

thế này nhé, mình vào vietinbank từ 1.9, bên mình ko có thưởng đâu, mà chỉ có lương kinh doanh thôi.năm vừa rồi chi nhánh mình đạt xuất sắc, mình là vào <6th nen chỉ đc 2tr, còn >6th đc 8tr, lương kinh doanh quý 4 tổng cả ứng và nhận cuối quý mình đc gần 20tr, quyết toán năm đc hơn 3tr nữa. cũng ko bét quá các bạn nhể

thế này nhé, mình vào vietinbank từ 1.9, bên mình ko có thưởng đâu, mà chỉ có lương kinh doanh thôi.năm vừa rồi chi nhánh mình đạt xuất sắc, mình là vào <6th nen chỉ đc 2tr, còn >6th đc 8tr, lương kinh doanh quý 4 tổng cả ứng và nhận cuối quý mình đc gần 20tr, quyết toán năm đc hơn 3tr nữa. cũng ko bét quá các bạn nhể
Bạn mà "bét" thì ko biết "nhất" là thế nào nữa :))

- VPBank: Thưởng chung 1.1 chai + 5 lít công đoàn. Ngoài ra, tùy vào hiệu quả làm việc các Chi nhánh sẽ thưởng riêng

->>> VP quà tết 1 củ + 300k công đoàn bác ạ :( ko có tháng lương 13, đổ thưởng cũng chả rõ ràng gì :-<

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,551
Thành viên mới nhất
clintblackmerch
Back
Bên trên