(HOT) Ngân hàng Thưởng tết âm lịch 2013 - Tâm sự và những con số!

Re: (HOT) Thưởng tết âm lịch_tâm sự và những con số!

Thông tin chính thức, nhân viên Agribank nhận thưởng của toàn hệ thống 1 tháng lương đầy đủ V1 + V2. Chi nhánh nào làm ăn kém nhân viên được 70%(V1+V2).>:)

Hi hi, em cũng muốn góp chút cho phần thưởng thêm lớn:D
Em cũng xin ủng hộ người thắng cuộc 50.000 TD nhé:D

Úi zà, vụ lì xì tín dụng của Ubank lại TO đây :)) Cảm ơn Viettran90 đã ủng hộ chương trình nhé, quỹ thưởng đang phình to và ngày càng to hơn nữa :D

- - - Updated - - -

Ơ cho mình tham gia với, mình tặng 10.000 tín dụng theo tiêu chí của @Mr_Bank đưa ra cho các bạn!:-&

Cảm ơn bác Kemcay2000 đã làm cho chủ đề trở lên sôi động và hấp dẫn nhé :)

- - - Updated - - -

Thông tin chính thức, nhân viên Agribank nhận thưởng của toàn hệ thống 1 tháng lương đầy đủ V1 + V2. Chi nhánh nào làm ăn kém nhân viên được 70%(V1+V2).>:)

Cảm ơn bạn đã thông tin về mức thưởng của một trong những ÔNG NHỚN, phiền bạn bỏ chút thời gian gửi cho mình cái QĐ chia thưởng tết âm lịch vào hộp thư quangnm1@oceanbank.vn nhé, trân trọng cảm ơn! :p

Vietcombank thưởng Tết cho toàn hệ thống 2 tháng lương

xem ra VCB đang dẫn đầu bảng nhỉ L-)

Cảm ơn bạn đã thông tin về mức thưởng của một trong những ÔNG NHỚN, phiền bạn bỏ chút thời gian gửi cho mình cái QĐ chia thưởng tết âm lịch vào hộp thư quangnm1@oceanbank.vn nhé, trân trọng cảm ơn! :p
Ẹc, bác yêu cầu người ta gửi quyết định thưởng tết nội bộ có mà đánh đố, ai dám gửi:))

Chi nhánh mình được 5 tháng.

Ai mới vào như mình thì ko được gì :))

GPBank: chính thức dc 1 củ, thử việc học việc 5 lít, các sếp thì cái này ko ai biết :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,740
Thành viên mới nhất
sourkepanpic54
Back
Bên trên