MB [HOT] MB tuyển dụng toàn hệ thống đợt 2/2012 [05.10.2012]

thông tin nào của em ko chính xác ạ ??? e chỉ chia sẻ là được hẹn gặp mặt tại chi nhánh và a giám đốc hẹn 2 ngày nữa có kết quả. a cứ hỏi lại bên nhân sự chi nhánh MB xem có đúng thế ko ạ? chị phụ trách nhân sự có mặt trong buổi gặp đó tên là Thủy.
Thông tin bạn thaithuhien đưa ra ko chính xác. Một số bạn đc mời đến Chi nhanh để hỏi thêm. Mình hỏi rất kỹ bộ phận nhân sự của Chi nhánh và hội sở rồi. Chưa có kêt quả nào đc đưa ra cho các vị trí tại HP bạn nhé/

thông tin nào của em ko chính xác ạ ??? e chỉ chia sẻ là được hẹn gặp mặt tại chi nhánh và a giám đốc hẹn 2 ngày nữa có kết quả. a cứ hỏi lại bên nhân sự chi nhánh MB xem có đúng thế ko ạ? chị phụ trách nhân sự có mặt trong buổi gặp đó tên là Thủy.

bạn ơi,hôm nay bạn có kết quả chưa, mình nghĩ khả năng những ng gọi gặp mặt hum đó là những người đậu đó

đến giờ vẫn ko thấy gì bạn ah. các anh chị hôm đó cũng nói luôn là chưa chắc tất cả những người đc hẹn gặp thì đều đỗ cả mà, nên mình cũng đang chờ đây
bạn ơi,hôm nay bạn có kết quả chưa, mình nghĩ khả năng những ng gọi gặp mặt hum đó là những người đậu đó

Update thông tin cho các bạn thi CVKHDN ngay 30/10/2012 tại văn phòng Đại Diện Khu Vực Phía Nam
Chao ca nha,

Minh thi CVKHDN ngay 30/10/2012 tai van phong Dai Dien Khu Vuc Phia Nam, cung nong long lam nen hom nay lieu mang goi len thi ho bao da co ket qua roi, va ho chi lien he voi nhung ung vien dat thui. Them nua, ho bao minh neu thi o Chi nhanh nao thi dien thoai truc tiep cho Chi Nhanh do de hoi. Minh cung dang nong long nen dien luon thi ho bao chua co ket qua nua cac ban a, khi nao co ho se gui mail chi cho nhung ung vien dat.
" Viec nay cung nhu ca nha minh mo kim duoi day dai duong thui". Thiet la mon moi va sot ruot qua di, tha dau thi bao de mung, con khong dau thi gui mail de ca nha cung biet. thiet la chan nhu con dan vay....................

Tình hình là hơi bị căng. Những ai PV vị trị KHCN tại CN Ngô Quyền vẫn còn nguyên cơ hội. Có 2 hội đồng PV ở 2 Chi nhánh khác nhau ( CN HP và CN NQ). Và CN Ngô Quyền chưa có kết quả các bạn nhé/

H thông tin nhiễu loạn wá, có bạn thì bảo VPDD phía Nam có kq rồi mà CN lại chối bảo chưa có, mình cũng thử gọi cho CN cũng bảo là "chưa có kq & bạn cứ chờ mail nhé", thế này là sao??? @-)

Tình hình là hơi bị căng. Những ai PV vị trị KHCN tại CN Ngô Quyền vẫn còn nguyên cơ hội. Có 2 hội đồng PV ở 2 Chi nhánh khác nhau ( CN HP và CN NQ). Và CN Ngô Quyền chưa có kết quả các bạn nhé/

bạn thi HTRO chi nhánh HP ah ? ko biết HTRO tuyển bao nhiêu người nhỉ. nguyện vọng 2 KHCN ko biết có được j ko

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,579
Số bình luận
528,098
Tổng số thành viên
351,863
Thành viên mới nhất
megakorea
Back
Bên trên