MB [HOT] MB tuyển dụng toàn hệ thống đợt 2/2012 [05.10.2012]

cho mình hỏi bao lâu sa pv thì có kết quả vậy. mb hải phòng có động tĩnh j chưa. haiz

sao chờ đợi kq lâu quá vầy nè >"< ko lẽ đợi các CN pv hết rồi mới có kq luôn 1 lượt hả trời :((

cho mình hỏi bao lâu sa pv thì có kết quả vậy. mb hải phòng có động tĩnh j chưa. haiz

sao chờ đợi kq lâu quá vầy nè >"< ko lẽ đợi các CN pv hết rồi mới có kq luôn 1 lượt hả trời :((

PV mai là đc 3 tuần tròn trĩnh rùi, sao mấy ông quyết định lâu vậy chứ :!!

Bạn này phỏng vấn ở TPHCM hả? mình cũng zị nè, mai là đúng 3 tuần.
Mình nghĩ cùng lắm là trong tuần này thôi :D

PV bị chê rùi nên chẳng ham MB đâu, cầu trời cho đỗ công chức làm Sở Tài Chính thôi :|

oài.., các bạn 3 tuần rồi mà chưa có kết quả à :(... Tớ mới pv được có gần 2 tuần thui mà đã nôn nao mong đợi lắm rùi :(( .. Bạn nào biết MB hẹn sau bao lâu biết thì kqua không :-?

- - - Updated - - -

oài.., các bạn 3 tuần rồi mà chưa có kết quả à :(... Tớ mới pv được có gần 2 tuần thui mà đã nôn nao mong đợi lắm rùi :(( .. Bạn nào biết MB hẹn sau bao lâu biết thì kqua k :-?

mình phỏng vấn MB Hải Phòng vị trí GDV đến nay là 2 tuần r ko biết kết quả như nào đây ...

các mem pv xong đã nản chưa ?hix.hum ni đã là 22 ngày rồi.đếm từng ngày trôi qua mà đếm đến k xác định sẽ pải đếm tới bgiờ lun.hix hix

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,096
Tổng số thành viên
351,850
Thành viên mới nhất
soikeobong2024
Back
Bên trên