MB [HOT] MB tuyển dụng toàn hệ thống đợt 2/2012 [05.10.2012]

bạn nhungong thi chi nhánh Quảng Ninh ak, chắc hôm đi thi cũng gặp nhau đó mà không biết mặt.hichic

Tớ là con trai, hình như tớ cũng biết cậu vì cậu sinh năm 1991 nên cả phòng để ý ;)).

t biet ban đấy bạn huyền ko ngờ bạn sn 91 đấy kekeke

Bạn tên gì nhỉ? Thấy xuất hiện ở nhiều topic rồi mà không biết tên :">.

Mình được gọi lúc 8h40 nhưng ko nghe, chị ấy vừa điện lại thông báo. Nói nhanh quá chẳng nhớ vào ngày nào, nhớ mỗi 17h tại 21 Cát Linh :(
Cái này chi nhánh nào bạn, zậy có lẽ chi nhánh mình cũng có rồi quá vì pvan trước các chi nhánh khác trong đợt tuyển dụng này mà, mình phỏng vấn ngày 30/10 đến nay, chắc toy rồi.
có ai chi nhánh đồng tháp có được gọi thì báo mình khỏi chờ nữa

có bạn nào thi chi nhánh Quảng Ninh đc gọi chưa? Trưa nay mình đang nằm thì có đt gọi đến. chiều mai pv lúc 15h45 ở chi nhánh. thi về tưởng tạch rồi chả ôn luyện j cả.gấp thế ko bít

Cái này chi nhánh nào bạn, zậy có lẽ chi nhánh mình cũng có rồi quá vì pvan trước các chi nhánh khác trong đợt tuyển dụng này mà, mình phỏng vấn ngày 30/10 đến nay, chắc toy rồi.
có ai chi nhánh đồng tháp có được gọi thì báo mình khỏi chờ nữa
cái này PV mà, còn CN ĐT cứ chờ đi @-)

bạn nhungong chi nhánh Quảng Ninh gọi điện thoại phỏng vấn rồi nhé. chiều mai tại chi nhánh đó.

Có khi phải chờ những CN ở các tỉnh khác hoàn thành xong phỏng vấn mới công bố luôn một đợt...

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back
Bên trên