MB [HOT] MB tuyển dụng toàn hệ thống đợt 2/2012 [05.10.2012]

Mình pv hôm mùng 7, h mới lên share cùng mọi ng đây. Ngoài những câu râu ria giới thiệu ko nói, mình bị xoay như chong chóng:
- cho vay VLĐ khác cho vay dự án ở chỗ nào
- Làm thế nào để khai thác thông tin về doah nghiệp, giờ cho em vào một khu công nghiệp em làm sao tiếp cận DN
- Bảng CĐKT của DN sx và DN thương mại khác nhau điểm cơ bản nào nhất
DN đang bị VLĐR âm, có nên cho vay ko
Bình thường DN đang có khối lượng HTK rất ổn định, giờ tự nhiên tăng vọt, em nhận định thế nào
Giờ có một doanh nghiệp làm về xây dựng, em hãy tư vấn cho họ dùng sp của MB
Chỉ tiêu huy động của Mb là rất cao( chị GĐ nói cụ thể con số cv và huy động nhưng m ko nhớ) e làm thế nào để đảm bảo chỉ tiêu..
Bla bla, xoay một hồi,pv xong mà toát mồ hôi, h lại hồi hộp chờ kq.

Bạn pv o chi nhánh nào vậy bạn ơi

huhu thế là mình tạch rồi sao :((
bạn ơi cho mình hỏi với, bạn có biết GDV Nghệ An lấy bao nhiêu người ko :((

huhu thế là mình tạch rồi sao :((
bạn ơi cho mình hỏi với, bạn có biết GDV Nghệ An lấy bao nhiêu người ko :((
Update:
Thông tin bạn tớ đậu GDV MB Vinh là do người nhà bạn ấy hỏi được. Còn việc MB Vinh đã bắt đầu gọi điện thông báo đậu cho ứng viên hay chưa thì tớ không nắm rõ. Tớ xin lỗi nếu đã làm hoang mang một số bạn... :(
Mọi người nếu chưa có thông tin thì tiếp tục chờ đợi thôi, chúc các bạn may mắn :)
Hzzzz...

MB Ninh Bình vẫn chưa có bạn nào được gọi trúng tuyển à các bạn ơi.chờ đợi mệt quớ

MB lúc đi PV có dặn mình mang theo giấy tờ + thông tin ứng viên, vậy mà PV xong đi về luôn chứ ko thèm xem giấy tờ của mình gì hết, có khi nào mình tạch rùi ko :|

cảm ơn bạn nhiều nhé
t tưởng là MB gọi điện thông báo rồi
buồn từ chiều đến giờ :(

MB lúc đi PV có dặn mình mang theo giấy tờ + thông tin ứng viên, vậy mà PV xong đi về luôn chứ ko thèm xem giấy tờ của mình gì hết, có khi nào mình tạch rùi ko :|

ngta chả kiểm tra ai đâu bạn ah, lúc nộp hồ sơ đã có thông tin ứng viên dán hình mình rồi mà, nếu bạn nộp trực tuyến thì mới cần nộp bổ sung cho ngta thôi, ko thì ko cần đâu ^^

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,740
Thành viên mới nhất
sourkepanpic54
Back
Bên trên